• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy TaskMan - Quản lý tài nguyên bộ nhớ máy

nguyenson_44

Handy Taskman v2.02 S60v3 SymbianOS9.x
(Phiên bản cập nhật)

• Quản lý hiệu quả dữ liệu hệ thống của chiếc điện thoại yêu quý của bạn.
  • Cung cấp số liệu tình trạng tài nguyên Bộ nhớ máy + Bộ nhớ thẻ + Ram hiện đã và đang sử dụng như thế nào?
  • Giúp bạn quản lý linh hoạt, hiệu quả các trình ứng dụng đang chạy.
  • Giúp truy cập nhanh các ứng dụng hay dùng

P/S: Nếu bài viết thực sự có ích, Xin click THANK dùm tớ với nha.

Chỉnh sửa cuối:

nguyenson_44

Đã có 2.02 rùi mà bạn.

Mình vừa kiểm tra lại. Bản 2.02 chức năng cũng không có gì khác mấy so với bản này đâu bạn. Chỉ là fix một số lỗi nhỏ thôi.:D:D
Mình đã cập nhật bản dịch lên version 2.02 rồi. Bạn nào quan tâm thì down về dùng nhé (down tại bài #01)=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

caongan49

Code dùng chung cho tất cả các bản và mọi máy : 57923024-40339506. Chúc vui !
Posted via Mobile Device

mình nhớ ko lầm cài xong các bạn vào ổ c/epocware trong đó có 1 file .txt ghi code đó.ko bít đúng ko nữa

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình nhớ ko lầm cài xong các bạn vào ổ c/epocware trong đó có 1 file .txt ghi code đó.ko bít đúng ko nữa

Với các PM của epocware khi đăng ký một SOFT thì có thể một số soft khác cũng được đăng ký khi cài vào trừ một số PM bảo mật và những PM mới thì sẽ đòi k3y khác như Handy Phoneguard. Chỉ một số thôi chứ không phải là tất cả nhá.

Nynk_102

Với các PM của epocware khi đăng ký một SOFT thì có thể một số soft khác cũng được đăng ký khi cài vào trừ một số PM bảo mật và những PM mới thì sẽ đòi k3y khác như Handy Phoneguard. Chỉ một số thôi chứ không phải là tất cả nhá.
Tại e thấy những máy e cài vào đều dùng code này mà.phải đến cả chục máy ấy chứ ah. Cái nào nhập vào cũng chạy ok mà anh
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tại e thấy những máy e cài vào đều dùng code này mà.phải đến cả chục máy ấy chứ ah. Cái nào nhập vào cũng chạy ok mà anh
Posted via Mobile Device

Ặc.Em cài vào Handy phoneguard xem nó mà không hỏi code mới đúng là lạ đó.;;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ko, chỉ Handy Taskman thuj mà anh, e có nói gì đến phoneguard đâu ah
Posted via Mobile Device

Ặc.Handy taskman thì vô tư. All các máy đều xài chung 1 k3y thôi nên rất tiện.;;)

Lovesjckd

May a oi xem link giup em ,ban nay la tieng eng . Em cai vao ko thay tieng viet dau ca
em xin loi vi da viet tieng viet ko dau .thanks

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mỗi người mỗi ý thui chứ riêng mình vẫn thích Handy Taskman hơn vì giao diện nó đơn giản, dễ hiểu và tốc độ xứ lý nhanh hơn Jbtask. Với lại nó là PM từ chính hãng Epocware lại có k3y đăng ký nên dùng an tâm hơn.:D

nguyenson_44

Dùng JBTask nhìu lúc quáng gà về thông tin lun. Đôi khi cứ tưởng máy của mình "nó bị cái gì ấy". Cứ dùng thử, Bạn chỉ có được chứ không bị mất đâu. Riêng mình thì cứ pm nào: Đơn giản về giao diện, tiện lợi, dễ sử dụng, có kkk chính hãng và chức năng ổn định là cứ "xào tái" thôi.:D

langthang5252

Dùng JBTask nhìu lúc quáng gà về thông tin lun. Đôi khi cứ tưởng máy của mình "nó bị cái gì ấy". Cứ dùng thử, Bạn chỉ có được chứ không bị mất đâu. Riêng mình thì cứ pm nào: Đơn giản về giao diện, tiện lợi, dễ sử dụng, có kkk chính hãng và chức năng ổn định là cứ "xào tái" thôi.:D

Ủa. Nhìn số lượng người down về thì bạn biết ngay mà :)):)). Nhưng sao số người thank ít quá nhỉ .... :-??:-??:-??

hunterviet

Well-Known Member
Ủa. Nhìn số lượng người down về thì bạn biết ngay mà :)):)). Nhưng sao số người thank ít quá nhỉ .... :-??:-??:-??

Số người thanks ít hay nhiều thì liên quan gì tới chức năng pm vậy bạn:-?