• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Weather 7.0 - PM dự báo thời tiết (trg 31)

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Còn làm thế nào nữa;;) Tìm PM khác mà cài thôi:) Không thì mò trên mạng xem có cái key nào chưa bị block :D Đã bị block thì key đó coi như bỏ đi:)

Bó tay với thằng này rồi bà con ơi, nó cứ nhứ anh em ta một thời gian thôi, chán không dùng nữa.X-(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bó tay với thằng này rồi bà con ơi, nó cứ nhứ anh em ta một thời gian thôi, chán không dùng nữa.X-(

Do bản 6.0.x này chưa c rack hoàn toàn nên lâu lâu phải cài nó lại thì hết liền mà anh. Em mới test lại OK rồi.;;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device.
Bạn ơi cho ghi kêy lên diễn đàn hộ mình được không. Mình dùng điện thoại nên không down được.

Quy định là không up trực tiếp được bạn nhé. Bạn chịu khó down từ host thôi.

nicknguyen1980

Hôm nay mình update hoài k đc,chắc là kkk này bị khóa rồi.mấy bạn thử update xem có bị như mình không ?
Buồn quá !

romano81

Mình cũng vậy. Vừa vào update thì nhận được thông báo: Wrong Serial.
Nếu bạn nào gặp trường hợp trên. Hãy remove và xóa toàn bộ file liên quan đi nhé. Cài lại từ đầu là ok. Mình vừa thử rồi. Lại update bình thường (không biết sau này thế nào)

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Sáng nay update báo lỗi wrong kkk rồi. Cũng không gỡ chương trình đi được nữa để thử lại, báo lỗi uninstall error. Hic:-?!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sáng nay update báo lỗi wrong kkk rồi. Cũng không gỡ chương trình đi được nữa để thử lại, báo lỗi uninstall error. Hic:-?!

Máy bác bị làm sao rùi. Tui đã test kỹ trên máy mình rồi mới dám nói chứ. Gỡ ra bình thường và cài lại từ bước 1 là OK.

romano81

Sau khi remove, Bác dùng Xplore truy cập vào ổ C, sẽ thấy có 1 folder tên là Epocware, xóa luôn đi là cài lại được thôi.

Ntv_79

Máy bác bị làm sao rùi. Tui đã test kỹ trên máy mình rồi mới dám nói chứ. Gỡ ra bình thường và cài lại từ bước 1 là OK.

Sau khi remove, Bác dùng Xplore truy cập vào ổ C, sẽ thấy có 1 folder tên là Epocware, xóa luôn đi là cài lại được thôi.

Có lẽ là do máy nhưng mình không thể nào remove chương trình đi được. Cứ remove gần xong, còn tí nữa là hết thì báo lỗi, cài đè hoặc cài bản khác vào đều không được. Icon chương trình vẫn còn! Có ai bị giống mình không? Nếu xóa thủ công thì chương trình nằm ở những chỗ nào?

Để thử làm theo romano81 xem sao!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Có lẽ là do máy nhưng mình không thể nào remove chương trình đi được. Cứ chạy gần xong là báo lỗi, cài đè hoặc cài bản khác vào đều không được. Icon chương trình vẫn còn! Có ai bị giống mình không?

Để thử làm theo romano81 xem sao!

Bác thử dùng cái ecleaner quét dọn vệ sinh lại xem có file rác nào gây lỗi không rồi hả remove nó. cách này khá hiệu quả đó.;;)

dnvu

Gửi anh Kojiro,tình hình là mình đã xài full được 2 ngày thì hết update được dữ liệu thời tiết mới.Nó báo là wrong code number.

MinhThang

Manager
Gửi anh Kojiro,tình hình là mình đã xài full được 2 ngày thì hết update được dữ liệu thời tiết mới.Nó báo là wrong code number.

Chịu khó đọc bài nha, xóa hết đi cài lại như từ đầu là dùng tiếp.

vuphihai

Hi hi! Tui cũng dùng full được 2 ngày thì nó dừng update. Phải cài lại à? 2 ngày nữa lại cài nữa à?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hi hi! Tui cũng dùng full được 2 ngày thì nó dừng update. Phải cài lại à? 2 ngày nữa lại cài nữa à?

Cài lại và xài tiếp. Đồ chùa thì phải chịu cực thôi bạn. Muốn FULL thật sự thì mua k3y mà xài.;;)

Ntv_79

Hô hô, rõ khổ! Ra là tại cái handy shell. Exit nó thì mới remove cái weather đi đuợc. Đã cài lại, đã update đựớc.
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hô hô, rõ khổ! Ra là tại cái handy shell. Exit nó thì mới remove cái weather đi đuợc. Đã cài lại, đã update đựớc.
Posted via Mobile Device

Bạn phải tắt cái Handy shell đi vì 2 soft này có quan hệ mật thiết với nhau. Mình thì không khoái Handy Shell vì giao diện nó rối quá.;;)

Status
Không mở trả lời sau này.