• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy weather v7.01 + Handy shell 2.06(3) s60v3 Cr@

duylinh27884

Moderator
Handy weather v7.01 + Handy shell 2.06(3) s60v3 Cr@

Hai ứng dụng này đã có từ lâu Handy shell là ứng dụng màn hình chủ như vhome còn Handy weather là ứng dụng xem thời tiết các thành phố của các nước trên thế giới,trong đó có Việt Nam,bản Handy weather 7 crackk trước đây mìh có cài thử nhưg khi cập nhật thời tiết lại ko cập nhật được,mấy hôm nay thấy bên nước ngoài họ post bộ đôi ứng dụng này mình thử cài lại thì thấy cái weather cập nhật thời tiết tốt test thử mấy hôm nay thấy ổn nên post lại cho ae dùng:D đặc biệt khi cài handy weather ở chế độ nghỉ tiết kiệm pin của đt bạn sẽ có thêm 1mục tùy chọn weather,nếu chọn weather khi đt khóa bàn phím vào chế độ nghỉ ngoài hển thị thời gian,ngày,giờ sẽ có thêm thời tiết:D

LINK DOWNLOAD

MinhThang

Manager
Handy weather này CR chắc không thọ lắm đâu em, nhớ hồi sài bản 7.0 cũng CR VI thật kỹ sài 1 thời gian nó cập nhật là đi luôn.

duylinh27884

Moderator
Handy weather này CR chắc không thọ lắm đâu em, nhớ hồi sài bản 7.0 cũng CR VI thật kỹ sài 1 thời gian nó cập nhật là đi luôn.

Bản 7.0 hồi trước e cài cũng vậy đó a,đc 1 thời gian nó đi tong ko thể nào cập nhật thời tiết đc nữa,hình như khi updata thời tiết nó check IMEI máy mình thì phải,bản 7.01 này e test cũng đc 5 hôm rồi chưa thấy sao ko biết thọ ko nữa :(

MinhThang

Manager
Bản 7.0 hồi trước e cài cũng vậy đó a,đc 1 thời gian nó đi tong ko thể nào cập nhật thời tiết đc nữa,hình như khi updata thời tiết nó check IMEI máy mình thì phải,bản 7.01 này e test cũng đc 5 hôm rồi chưa thấy sao ko biết thọ ko nữa :(

Có sao thì phải phụ thuộc vào bản cập nhật em à, có khi vài ngày hoặc vài tháng.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Không cập nhật thời tiết thì nó không thể nào check và lock được. Càng cập nhật nhiều thì càng nhanh bị lock.

MinhThang

Manager
Không cập nhật thời tiết thì nó không thể nào check và lock được. Càng cập nhật nhiều thì càng nhanh bị lock.

Khỏe không em lâu quá nay mới tái diễn vào đây hả?
Không cập nhật thời tiết thì dùng làm gì em? :))