• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HandyGames] infeCCt S60v5 EN

[video=youtube;rpObIiscBEQ]http://www.youtube.com/watch?v=rpObIiscBEQ&feature=player_embedded[/video]
Các bạn xem hướng dẫn trong video nhé.game có đồ họa khá đẹp;;)
Cách chơi:vẽ 1 đường thẳng duy nhất qua tất cả các điểm mà không được nhắc bút lên.
http://www.mediafire.com/?7uh7o65ovkk0077

NTiolanDatluu

xem video xong công nhận game hay thật nhưng nhìn sao chơi có vẻ lag và giật nhỉ, ok để mình làm "chuột bạch" trc :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

đã test công nhận game này hay, thể loài này mà cùng chơi với bạn gái vui dữ hêy! nhưng chơi game hơi lag! -5 điểm :D

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

xem video xong công nhận game hay thật nhưng nhìn sao chơi có vẻ lag và giật nhỉ, ok để mình làm "chuột bạch" trc :D

đã test công nhận game này hay, thể loài này mà cùng chơi với bạn gái vui dữ hêy! nhưng chơi game hơi lag! -5 điểm :D

hơi lag chút thôi
nhưng công nhận là chơi vui :D

Dragon459

Manager
lag.lag.lag
nói chung là hay nhưng giật thế kia là mất độ hay của game rồi.
thanks for share

NTiolanDatluu

game trí tuệ nhưng vui và nhất là ko pải suy nghĩ nát óc như nhiều game #, nhiều game trí tuệ chơi giảm stress mà còn tress hơn nữa :D

JohnyNguyen

game trí tuệ nhưng vui và nhất là ko pải suy nghĩ nát óc như nhiều game #, nhiều game trí tuệ chơi giảm stress mà còn tress hơn nữa :D

Ui,bạn đã chơi lên mấy màn sau chưa :-? ko đến nỗi nát óc nhưng cũng phải "vò đầu bứt tóc" đấy :p híhí,clip chủ topic up lên chỉ là mấy màn đầu amatuer thôi >:)

NTiolanDatluu

Ui,bạn đã chơi lên mấy màn sau chưa :-? ko đến nỗi nát óc nhưng cũng phải "vò đầu bứt tóc" đấy :p híhí,clip chủ topic up lên chỉ là mấy màn đầu amatuer thôi >:)

mình cũng chơi rùi, đến màn 9 nhưng chưa nghĩ cách qua màn 10 được!

NTiolanDatluu

ủa có 1 số đời máy của samsung chạy hệ điều hành V5! ( đứa con riêng của Nokia á ) =))

b0m_lx

mình cũng chơi rùi, đến màn 9 nhưng chưa nghĩ cách qua màn 10 được!

mình cũng vậy , chơi đến màn 9 là tắc hix
chơi trên 5530 cũng khá là mượt , không lag như trong video đâu :D