• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HandyGames] infeCCt S60v5 EN

JohnyNguyen

game trí tuệ nhưng vui và nhất là ko pải suy nghĩ nát óc như nhiều game #, nhiều game trí tuệ chơi giảm stress mà còn tress hơn nữa :D

Ui,bạn đã chơi lên mấy màn sau chưa :-? ko đến nỗi nát óc nhưng cũng phải "vò đầu bứt tóc" đấy :p híhí,clip chủ topic up lên chỉ là mấy màn đầu amatuer thôi >:)
đó nhé,bây giờ thấy tui nói đúng chưa :-? :)) để tránh phải xì-tress thêm thì bồ có 4 phương án
1 là "gọi điện thoại cho người thân - hỏi ông bà ba mẹ coi xem họ có nghĩ được ko ;;) nói chung là khó,mình chơi suốt còn hổng nghĩ được nữa là >:)"
2 là "hỏi ý kiến khán giả - chờ mấy super chơi xong rồi up ảnh lên cho :)) "
3 là "ăn gian - dùng solution để qua màn :p "
Và cuối cùng,phương án
4 là "dừng cuộc chơi và bảo toàn số điểm - xóa game,tức thế,đỡ đau đầu :)) =)) "
Bồ thấy thế nào? :ar! chọn đi =))=))=))

NTiolanDatluu

đó nhé,bây giờ thấy tui nói đúng chưa :-? :)) để tránh phải xì-tress thêm thì bồ có 4 phương án
1 là "gọi điện thoại cho người thân - hỏi ông bà ba mẹ coi xem họ có nghĩ được ko ;;) nói chung là khó,mình chơi suốt còn hổng nghĩ được nữa là >:)"
2 là "hỏi ý kiến khán giả - chờ mấy super chơi xong rồi up ảnh lên cho :)) "
3 là "ăn gian - dùng solution để qua màn :p "
Và cuối cùng,phương án
4 là "dừng cuộc chơi và bảo toàn số điểm - xóa game,tức thế,đỡ đau đầu :)) =)) "
Bồ thấy thế nào? :ar! chọn đi =))=))=))

1. Không hỏi ng thân ( vì cũng hỏi cũng ko biết :)) )
2. Hỏi ý kiến khán giả ( hiện tại chưa thấy mem nào chơi phá đảo cả )
3. Không gian lận trong thi cử :D
4. Xóa game ( no never )
5. Lâu lâu buồn làm 1 phát ( tui chọn cách này )

NTiolanDatluu

ghê,có cả phương án 5 nữa hả =)) cứ chờ đi ,kiểu gì cũng sẽ có mem gian lận đó :))

mình ko thích chơi gian lận lắm! như vậy thì chơi để làm gì nữa, gam trí tuệ mà các bác gian lận nữa thì em cũng bó tay! từ từ rồi khoai cũng sẽ nhừ, vấn đề nan giản như đi cưa gái vậy! :D

JohnyNguyen

cũng được đấy,rất có tinh thần cày game & phá máy :)) còn tui chỉ thỉnh thoảng chơi game để giảm stress thôy,cuộc chiến với sách vở đã đủ căng go.gay cấn lắm rồy :)) =))
p/s góp ý bồ đừng tô chữ màu đỏ nữa kẻo mấy mod nhìn thấy lại ... đó :))