• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÀNG ĐỘC NO LCD

nouvu2372

CHUYỆN GÌ XẢY RA NẾU MÁY BẠN CÀI THEME NÀY??CHẮC HẲN BẠN BÈ CỦA CÁC BẠN SẼ CÓ 1 PHEN HÚ HỒN VÌ TƯỞNG CÁI PHONE CỦA BẠN BỊ...THAY ÁO

NHỚ THANKS HẢ DOWN

LINK DỰ PHÒNG

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

KHÔNG CÓ MẤT CÁI THEME SẼ NGỤY TRANG THÀNH MẤY CÁI VI MẠCH VÀ CON CHIP ĐIỆN TỬ.NHẰM DÁNH LẠC HƯỚNG NGƯỜI NHÌN MÁY

dung1291985

Cái này chỉ dành cho N73 hay sao ý, cài trên N95 8Gb bị vỡ hình, cái Đồng hồ bị vỡ đôi, trong menu cũng bị Bug, dùng JBAK Taskman thì cột ứng dụng bị trắng xóa ... tiếc cài xong lại phải remove đi :-?? ý tưởng hay nhưng người làm theme hơi ẩu :-??

nouvu2372

Cái này chỉ dành cho N73 hay sao ý, cài trên N95 8Gb bị vỡ hình, cái Đồng hồ bị vỡ đôi, trong menu cũng bị Bug, dùng JBAK Taskman thì cột ứng dụng bị trắng xóa ... tiếc cài xong lại phải remove đi :-?? ý tưởng hay nhưng người làm theme hơi ẩu :-??

hà hè zậy mới phù hợp với nội dung của theme chứ no LCD mà làm cho máy lòi bo mạch ra luôn:))

nouvu2372

đang rầu gần chết ít người thanks wá kiếm cái theme này mệt chết mà ko ai thèm cám ơn:|

tiny1990

Củng hay nhưng bây giờ là gần Noel rồi. Nên xu hướng theme là về mùa đông

dạo này sao link mediafirre khó down thế?????ai đưa file đính kèm đi,mình thích cái thems này lắm.......

nguyentanbinh

Well-Known Member

CHUYỆN GÌ XẢY RA NẾU MÁY BẠN CÀI THEME NÀY??CHẮC HẲN BẠN BÈ CỦA CÁC BẠN SẼ CÓ 1 PHEN HÚ HỒN VÌ TƯỞNG CÁI PHONE CỦA BẠN BỊ...THAY ÁO

NHỚ THANKS HẢ DOWN

LINK DỰ PHÒNG

dạo này sao link mediafirre khó down thế?????ai đưa file đính kèm đi,mình thích cái thems này lắm.......

bạn cho mình email đi, mình gửi cho

File trực tiếp đây bạn:

Cỡ này sao không thấy chú MinhThang online nữa ta?

hàng đẹp đób-)

Đẹp thiệt hok?

Công nhận đem hù mấy người, họ cứ tưởng máy mình bị sao.haha

- Bổ sung lại hình ảnh do Topic bị lỗi ko thấy hình ảnh

Chỉnh sửa cuối: