• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÀNG KHỦNG: BÁCH KHOA TOÀN THƯ MỞ WIKIPEDIA CHO SYMBIAN

anhxike

mình tìm không thấy bạn ơi. bạn nào có link cài đặt cho s60 v2 cho mình xin nhé. cái date 94.2MB down về là file .pd, sử dụng nó thế nào đây, ai hướng dẫn mình với

http://www.mediafire.com/download.php?2z2wwomzdwm

của bạn đây nhé (bản full) ! lần sau bạn nên yêu cầu đúng chỗ hơn nha :).
cài xong tạo folder E:\Data\Documents\iSilo\ <=== rồi copy cái data vô là xem đc.

Chỉnh sửa cuối:

tungtuantu

bác nào hướng dẫn em sử dụng với, em cop data vào bật lên toàn ra kí tự loàng nhằng, ko thể xem dc, em dùng N95 co tiếng viêt,Help me

Chỉnh sửa cuối:

anhbh_xh

dùng opera mini mà lên hẳn trang wiki for mobile cung nhanh lắm mừ đâu cần phải cài cái này chứ

Ông này rất vất, thế nó gọi "thư viện mở ofline" mà làm cái gì!Chỗ nào cũng có Wifi cho ông vào, chọn GPRS thì vỡ mồm ông khi thanh toán cước với lại chờ đến nửa ngày nó mới ra được kết quả của từ "ngu" khi ông search

bachhaiduong007

Ông này rất vất, thế nó gọi "thư viện mở ofline" mà làm cái gì!Chỗ nào cũng có Wifi cho ông vào, chọn GPRS thì vỡ mồm ông khi thanh toán cước với lại chờ đến nửa ngày nó mới ra được kết quả của từ "ngu" khi ông search

nói hay lắm, hehe
Đúng là chương trình đang cần...
Giá mà có thêm chương trình dịch văn bản của Google off nhỉ.... đang khoái chương trình dịch văn bản của thằng này.

detective

UH,CŨNG ĐÁNG ĐỂ NGÂM CỨU CHỨ CẢ 100mb THÌ HƠI CĂNG VỚI MẤY CON DẾ CÙI XÀI GPRS KG WIFI,CHÁY TÚI MẤT.

bremen

cái này hay đấy:d,mỗi lần muốn tra cái gì thì phải lên mạng,nếu dùng dế =vi tính thì còn gì bằng.mình đợi bản full
xuýt nữa thì đi tong con dế của minh,hack mãi mà ko dc,tuc wa'.:d
cảm ơn các bro nhé

tungtuantu

bạn nào dùng dc bảo mình cách dùng với, mình đã làm theo hướng dẫn, nhung khi bật lên thì ra toàn kí tự loàng ngoằng, mình dùng máy N82, làm sao để xem dc chũ như bình thuòng

chrisy

toàn tiếng anh thế này tra thì cũng nản,dù sao cũng thanks các pác :|

hollaking

không có hình ảnh hướng dẫn j hết à ? tui cài xong rồi, mò mẫm ra toàn cái j k :(

tungtuantu

bạn nào dùng dc bảo mình cách dùng với, mình đã làm theo hướng dẫn, nhung khi bật lên thì ra toàn kí tự loàng ngoằng, mình dùng máy N82, làm sao để xem dc chũ như bình thuòng

ko ai giúp mình vụ này ah, chán quá

cupidon192

Ai có thể chỉ giúp tôi cái này không, khi tôi cài xong rồi mở chương trình len thì thấy 2 file mặc định của phần mềm (kiểm tra thấy 2 file này nằm trong C:\data\documents\isilo). Hiện nay phone memory của tôi chi còn hơn chục MB, không thể chép file data 100 MB kia vào thư mục mặc định trên ổ C được. Tôi đã tạo thêm thư mục E:\data\documents\isilo và chép file .PDB vào đo, nhưng vào phần mềm vẫn chỉ thấy 2 file mặc định của phần mềm. Vậy có cách nào để tôi có thể cho phép phần mềm đọc dữ liệu trong thư mục trên thẻ nhớ không. Tôi đang sử dụng E63

cupidon192

Ai có thể chỉ giúp tôi cái này không, khi tôi cài xong rồi mở chương trình len thì thấy 2 file mặc định của phần mềm (kiểm tra thấy 2 file này nằm trong C:\data\documents\isilo). Hiện nay phone memory của tôi chi còn hơn chục MB, không thể chép file data 100 MB kia vào thư mục mặc định trên ổ C được. Tôi đã tạo thêm thư mục E:\data\documents\isilo và chép file .PDB vào đo, nhưng vào phần mềm vẫn chỉ thấy 2 file mặc định của phần mềm. Vậy có cách nào để tôi có thể cho phép phần mềm đọc dữ liệu trong thư mục trên thẻ nhớ không. Tôi đang sử dụng E63

Không ai biết trả lời câu hỏi này sao

lphuc_2003

sao minh cai vao,thi thay toan tieng anh khong nhi,sao ma hieu duoc.bac nao co data tieng viet khong,up len cho tui minh xem voi:(
nhung no cung hay day