• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hàng mới: SPB Mobile Shell v3.05.433_widget ảnh slidesshow

cuongvt112

cho em hỏi nó tốn pin cỡ nào @@.em xài X6-oo

PM này đã được nâng cấp nhiều lần rồi, bây giờ không tốn pin lắm đâu. Mình dùng 5800 nếu sử dụng bình thường thì 02 ngày nạp pin một lần là ok.

anhtungtrang1

xin hỏi cài đặt đồng hồ kĩ thuật số cùng thời tiết ngoài màn hình chủ như của bác chủ topic làm như thế nào vậy.Mình đang dùng spb 3.7(398).Hay chỉ có bản cũ mới có đồng hồ kiểu đó vậy.bản mới này mình xem thấy kô đẹp bằng.

Ntv_79

xin hỏi cài đặt đồng hồ kĩ thuật số cùng thời tiết ngoài màn hình chủ như của bác chủ topic làm như thế nào vậy.Mình đang dùng spb 3.7(398).Hay chỉ có bản cũ mới có đồng hồ kiểu đó vậy.bản mới này mình xem thấy kô đẹp bằng.

398 hay 498??? Và mod đồng hồ, thời tiết thì có thể dùng cho tất cả các phiên bản spb. Clock nào. Nếu là đồng hồ kỹ thuật số thì bạn copy tất cả những file có chữ dclock, còn đồng hồ kim là clock, thời tiết là weather! Cứ copy cả đống những file có tên như vậy từ bản nọ sang bản kia. Dùng được tất!

anhtungtrang1

spb 3.7(498) bạn ah.Bạn hướng dẫn cụ thể chút đi nha.coppy những file có đồng hồ kĩ thuật số đó ở đâu?(cho mình link down nhé).và coppy vào đâu?Cám ơn nhiều.

thanh19589

Về việc mod spb mobile shell rất là dài ko ai đủ thời gian giải thích hết cho bạn đâu , bạn qua box "SYMBIAN - PDAVIET FIRMWARE" kiếm các bài về mod SPB mà tự nghiên cứu .

handsome_hcm

Cài zô 5530 ... báo ko thể chạy được và out lun (^^!) .. máy mình đã hack .. ram còn trống muh .. hix hix là sao zay huh bạn ???