• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hàng nóng: Trình N-Gage đã Việt hóa.

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Do cái này hấp dẫn nên tạo chủ đề mới để thu hút anh em :D

File ứng dụng Ngage đã việt hóa, down về chép đè vào C:/Resources/Apps là dùng.

Để chép đè, máy bạn phải cài Rompatcher và chọn DisableCaps.

BatKid

Super V.I.P
Ghia nha, mới nói ý tưởng thôi đã mần ngay , hảo công phu ^^ (nhớ giả $ ý tưởng choa BK nhoa :p )

Kojiro

Super V.I.P
Xài tiếng anh cho nó dzử tiếng việt xài thấy sao sao ý

Mình Việt hóa vì:

1. Mình thích mày mò cho biết.

2. Sản phẩm VH sẽ dành cho các bạn tiếng Anh không được giỏi.

3. Tạo sân chơi và nâng tầm hiểu biết cho các bạn.

4. Quan trọng là để nhận được lời động viên và sự đón nhận nhiệt tình chứ không phải 1 câu của bạn.

tiny1990

Còn em thì củng quen xài tiếng anh hơn. nhưng mà củng có chổ không biết dịch nên thấy vh củng hay. hjhj.

hithit......mấy anh ơi......em chưa có soft N-Gage nay`..........cho em xin được không vậy.........em xài N73ME.........nếu dc thì cảm ơn mấy anh rất nhìu..........

ah`....thank a nhìu......em tìm thấy cái đó......nhưng lai không bít cài sao..........nhưng để em tự tìm hiểu không phiền a nữa.........

Kojiro

Super V.I.P
ah`....thank a nhìu......em tìm thấy cái đó......nhưng lai không bít cài sao..........nhưng để em tự tìm hiểu không phiền a nữa.........

Lỡ rồi, nói luôn. Cài cái file Ngage mới nhất, mấy dòng dầu tiên của bài 1 trang 1 đó. Bản 1.10 (1318)

tiny1990

Em thử đóng gói mà bị lỗi gì không biết nữa. mà đóng gói các phần mêm khác củng bị lỗi (làm theo hướng dẫn bên kia) ối giời ơi. bực bội quá'

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

Do cái này hấp dẫn nên tạo chủ đề mới để thu hút anh em :D

File ứng dụng Ngage đã việt hóa, down về chép đè vào C:/Resources/Apps là dùng.

Để chép đè, máy bạn phải cài Rompatcher và chọn DisableCaps.

Chúc mừng Kojiro đã việt hoá Ngage 2.0 cố lên bạn - sẽ sớm phát triển Sym mạnh hơn.
Nhớ đóng gói cho dễ cài đặt hơn Kojiro để những member của mình khỏi bận tâm về chép đè vì có giới hạn máy 9.1 9.2 9.3 . chúc kojiro thành công trên con đường Việt hoá.

traihp9001

Well-Known Member
ko down nhưng cũng thanks 1 phát cho phấn khởi ^^.Tôi cũng định Việt hóa mấy soft mà công việc bận quá :((

thanhnam711

bác kojiro giỏi quá vậy mà hôm trước bác nói "cái nào sâu về lập trình là kojiro bó tay". Cám ơn bác về pm này và chúc bác ngày càng VH được nhìu pm nữa.

Kojiro

Super V.I.P
bác kojiro giỏi quá vậy mà hôm trước bác nói "cái nào sâu về lập trình là kojiro bó tay". Cám ơn bác về pm này và chúc bác ngày càng VH được nhìu pm nữa.

Lí do đơn giản cái này chẳng cần kiến thức lập trình gì cả :D Mời đồng chí đọc các bài hướng dẫn là thấy ngay :)

Status
Không mở trả lời sau này.