• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HAPPY NEW YEAR !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Qvip

cũng sắp hết năm cũ rồi ,sau 1 năm mình thấy diễn đàn PDAVIET.NET cũng phát triển rất mạnh .và anh em 4rum cũng rất quan tâm đến các thành viên mới tham gia ,và đây cũng là 1 sân choi rất bổ ích cho anh em kĩ thuật chuyên về PDA .tôi thay mặt các anh em xin chúc diẽn đàn sang năm mới càng phát triển mạnh mẽ hơn nữa và con số menber sẽ tăng lên hơn nữa .Và chúc các anh em và gia đình 1 năm mói sức khỏe dồi dào .An khang-thịnh phượng-phát tài -phát lộc .và thành công hơn nữa trong công việc .
Tiền vô như nước sông ĐÀ
Tiền ra chảy giọt như cà phê đen .

XuanLam

Happy new year pdaviet chúc các anh em trong pv năm mới mạnh khỏe và hạnh phúc.:))=D>=D>

dh2xd

Năm mới chúc anh em trần đầy sức khỏe để còn mầy mò thêm cho anh em diễn đàn nhiều phầm mềm hữu ích hơn nữa
CHÀO THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG

PhuongAnh

Năm mới chúc tất cả các anh em trong PDA 1 năm mới có niềm vui mới,hạnh phúc mới và thành công mới....tất cả đều mới:p:p:p:p

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Mong những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với mọi người!!!!! chúc mừng năm mới (mong năm mới sẽ không như năm cũ :()

CongVoi

Super V.I.P
CHÚC MỪNG NĂM MỚI ĐẾN PDAVIET THÂN IU NÈ

Chúc đại gia đình Pdaviet một năm mới vui vẻ và hạnh phúc.

LỘC - PHÁT - THỌ

Status
Không mở trả lời sau này.