• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

MrwOrm

Exp 126 điểm 1 cây, thông 7 vụ nhưng mai tận 9 vụ cơ. Thời gian trồng và thu hoạch vụ sau mai nhanh hơn thông.

Oh! Tưởng mai hơn 100exp thui chứ. Xong vụ này phải trồng 1 ruộng. Còn 25hạt nữa. Trồng nốt.

Bản cũ thì sim mobi chắc chắn bị. Bạn thử tải bản tiếng trung xem sao.

Nv valentine là viết 1 đoạn bày tỏ tình cảm trên 50 chữ. Dùng loa siêu thanh để hét. Loa trong chợ là 100k. Viết 1 đoạn rồi dùng google dịch. Xong hét loa. Đang phân vân k biết có lên làm k nữa.

buithihuan

Vip của vip đây nè. Ai cũng phải sợ. Hehe.
P/s ảnh zin 100% kg phải em photoshop gì đâu đó nhaz.

Chỉnh sửa cuối:

MrwOrm

Mấy cái e52 hình như dọc. Bạn ếch post cái ảnh kinh hãi quá. Khi nãy đang mm lượn qua, sặc 1 lúc k dám xem tiếp. H mới lại lần nữa.

À mọi ng có định làm nv valentine k? Nghe lợi quá. Mất 100kv đc 2Mv.

MrwOrm

Mình cũng muốn làm mà kg biết cách làm. Ai làm đc rồi thì chỉ mình với.

Chỉ cần hét loa 1 đoạn trên 50 từ thôi mà. Cứ google dịch mà bem. Trên trang chủ, phần nv valentine nó update 1 số bài đặc sặc of bọn nó đấy.

buithihuan

亦菲,情人节马上要到了,你也快回来了。虽然去年一年因为工作的关系我们相隔了大半个地球,但却奇迹般的没有错过彼此的生日。明天你就回来了,马上就是我们的第六个情人节,希望以后每一个情人节都能和你一起过,我爱你!
Đx kg. Em coppy đấy.

Dùng google dịch kg chuẩn đc đâu

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Mà loa nào nhỉ? Cửa hàng bán 7n 10n hay bao nhiêu? Nhiều loại quá.

Chỉnh sửa cuối:

jacklee

Một số bài mẫu để làm event valentine do mình copy trên trang chủ đây
file txt nhé, tải về đt vào edit mà copy.
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?lireae9vyncff1n[/DOWNLOAD]

MrwOrm

Đâu cần chuẩn đâu. Cứ là nội dung trên 50 từ là ok. Cái loa đấy phải mua bằng xu. Vào chợ mua. Phần phân bón, trang 2. Loại 100k 1 cái ý.

echbuondoi

Gjờ mua mai gjá gần ngang bằng gjá thu hoạch nếu bón phân 4h rồi.
Muốn lên cấp nhanh thj mua hạt gjống 67 mà trồng
trồng full hạt 67 nếu bón phân 4h thì 18 hạt lời khoảng 100k full đất lv2

1 ngày trồng cật lực dc 600k nếu ko ngủ :)

MrwOrm

lại có event 1.5 exp nữa đó.
ẹc, cái event valentine chẳng đc...có ai đc k????

Chỉnh sửa cuối:

jacklee

lại có event 1.5 exp nữa đó.
ẹc, cái event valentine chẳng đc...có ai đc k????

Mình được 18 hạt hoa hồng nè. Bạn mua loa nào sử dụng mà ko được vây. Có event Hội hoa đăng mà phải giải câu đố bằng tiếng hoa chắc k ai làm đươc rồi.

Boykuteo

jacklee 07:29 PM Hôm Nay Nguyên văn bởi MrwOrm: lại có event 1.5 exp nữa đó . ẹc, cái event valentine chẳng đc...có ai đc k???? Mình được 18 hạt hoa hồng nè. Bạn mua loa nào sử dụng mà ko được vây. Có event Hội hoa đăng mà phải giải câu đố bằng tiếng hoa chắc k ai làm đươc rồi
Ban làm ntn mình làm ko đc