• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

buithihuan

Quá lag luôn. Mà kg hiểu sao lại bị kick khỏi làng rồi. Đóng góp đầy đủ mà. Hjx

echbuondoi

Quá lag luôn. Mà kg hiểu sao lại bị kick khỏi làng rồi. Đóng góp đầy đủ mà. Hjx

100 trở lên đóng 100k đóng không đủ hệ thống tụ kick mà. Thử xin vào lại đi mà ông đổi tên hay sao mà ko thấy tên cũ trong list

buithihuan

Ặc. Trộm lắm thế. Mấy hôm nay vt lag chả trộm đc tí nào. Đến giờ cố gắng vào hái quả xong là té. Mà giờ đi làm rồi cũng chẳng có nhiều thời gian nữa.

MrwOrm

Thì vào mấy các làng trộm, mất khoảng 20p là xong tất các làng. Cũng tầm 70k. Lúc ấy là max exp, trộm k đc exp nữa. Lag thì cũng vào thu hoạch xong mệt phờ. Out ra chứ sức đâu mà trộm cắp. Hì. Mà bây h cũng đỡ lag hơn hồi sáng r.

jacklee

100 trở lên đóng 100k đóng không đủ hệ thống tụ kick mà. Thử xin vào lại đi mà ông đổi tên hay sao mà ko thấy tên cũ trong list

Hèn ji mình cũng bị đuổi khỏi làng hoài. Đóng mỗi tuần hả bạn? Đóng góp vào kho của làng phải ko? Làng nào cũng vậy ah?

echbuondoi

Đóng góp vào thứ 2 thứ 3 hàng tuần .làng nào cũng vậy
dưới cấp 50 đóng 40k vàng
51 đến 100 đóng 70k vàng
100 đến 150 đóng 100k vàng
từ 150 trở lên đóng 140k vàng
đóng góp vào tài sản làng vào thứ 2 và thứ 3 tốt nhất đóng vào thứ 2 cho chắc

echbuondoi

Mình ko nạp dc thẻ thj phải chấp nhận sống làng khác thôi.
100tr để mua hình nộm lập làng
ae vào làng mà ko đóng góp đầy đủ là làng bị xoá sồ ....
Nhjều vấn đề quá ta.. Kiểu này bao gjờ mới có làng vn đây nhj

buithihuan

Uhm nhưng gjờ lv cao mà bận lắm. Chơi lại thấy lười. Mà đổi sđt rồi kg có 3g nữa. Khổ lắm.

MrwOrm

Ừ. Lag thật. Mua bán cũng mệt phờ. Cứ 1 đợt êm lại 1 đợt lag. Hiz.