• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

buithihuan

Làm nv đó thì trái đi ăn trộm kg bán nữa. Để lại sau làm nv mỗi ngày phải đc 5,6 nv.

kanvicofbon

Làm nv đó thì trái đi ăn trộm kg bán nữa. Để lại sau làm nv mỗi ngày phải đc 5,6 nv.

co cak nao de dick dc may nhiem vu do ko bac. E thay nhiu lam. Ma choi may bac co nap tien ko. Chi e cak nap voi. Thanks bac.

MrwOrm

co cak nao de dick dc may nhiem vu do ko bac. E thay nhiu lam. Ma choi may bac co nap tien ko. Chi e cak nap voi. Thanks bac.

k dịch đc đâu, toàn đi soi, làm 1 time là nhớ hết mặt chữ...Cần thì học 1 ít từ vựng tiếng trung...
Sáng nay đi trộm 30p đc hơn 80k...

kanvicofbon

k dịch đc đâu, toàn đi soi, làm 1 time là nhớ hết mặt chữ...Cần thì học 1 ít từ vựng tiếng trung...
Sáng nay đi trộm 30p đc hơn 80k...

nể bác thật. Ma e chua cai dc font, e 63. Moi tau kai sim vina lai mat. Buc that.

MrwOrm

Mình vẫn hơi lag. Thỉnh thoảng lúc nào k lag thì đi trộm. Nhưng k ngọt như trc. Ăn trộm 30' mới xong 6 làng đầu tiên trong danh sách.

MrwOrm

chúc mừng bạn đã chọn sim vina. Xài 3g đến cấp 119 ko biết lagg là gj
sim viettel thj lagg tung pha

tiếc k muốn cày acc mới. vs cả dùng vịtteo làm sim chính r...

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 49 minutes:

Đang có nv đổi trái cây lấy gói quà. 4 nv đầu tiền ở phần nv ý. Giá gói quà trong chợ khoảng 100k. Nhưng giá trái cây cao quá. Mua để đổi thì lỗ vốn mất. Hiz.

Chỉnh sửa cuối:

echbuondoi

Shop phân bón có túi ngọc 500k mua rồi mở ra có cơ hội dc thú khủng thj phải
thấy trang chủ bảo vậy

Boykuteo

ở chợ lớn có cây hoa j' vậy nhỉ thứ 3 từ dưới lên thời gian sau mỗi vụ là bao nhiêu ? Đc bao nhiêu vụ vây giá có bằng mai ko

MrwOrm

ở chợ lớn có cây hoa j' vậy nhỉ thứ 3 từ dưới lên thời gian sau mỗi vụ là bao nhiêu ? Đc bao nhiêu vụ vây giá có bằng mai ko

Chắc giống hoa hồng.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

Bung gói quà khi làm nv thì đc hạt giống thứ 2 từ cuối lên.
Mở gói 500k bao nhiêu % đc thú nhỉ?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 23 minutes:

Vừa mở đc 1 con rồng.

Chỉnh sửa cuối:

echbuondoi

Chắc giống hoa hồng.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

Bung gói quà khi làm nv thì đc hạt giống thứ 2 từ cuối lên.
Mở gói 500k bao nhiêu % đc thú nhỉ?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 23 minutes:

Vừa mở đc 1 con rồng.

có thời hạn sử dụng ko vậy
đồ trang trí có hsd rẻ quá

MrwOrm

trên trang chủ có 2 even làm ntn vây ? Đã bạn nào làm chưa vậy ?

Có event 4 túi quà thì đang làm. Còn gói 500k k phải event đâu. Tỷ lệ đc rồng vĩnh viễn là 1/100, đc theme vĩnh viễn cũng 1/100.
Mì mở 4 túi thì túi đầu đc rồng, 3túi sau đc theme 15ngày. Hiz.
Đc con rồng mình đem bán đc 19M. Hì.