• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

kanvicofbon

cac bac nhieu kinh ngiem cho e hoi. Nhiem vu dag co doi? Hat giog gi y. Lsao biet no can loai qua nao de doi...e ko bit tieg trug. Thanks cac bac nhe. May nhiem vu toan tieg trug.. Bun ghe.

MrwOrm

cac bac nhieu kinh ngiem cho e hoi. Nhiem vu dag co doi? Hat giog gi y. Lsao biet no can loai qua nao de doi...e ko bit tieg trug. Thanks cac bac nhe. May nhiem vu toan tieg trug.. Bun ghe.

Đại loại là gom trái cây. Nv gom 3 loại trái lv 12,13,14. NV trái lv 47,52,58. Nv trái lv 92,95,99. Nv trái 126,127,128. Mỗi nv đó đc 1 gói quà, mở ra có cơ hội đc hạt giống. Nhưng mà vào chợ mua cho lành, vừa rẻ vừa nhanh.

MrwOrm

Tình hình là máy hỏng, đang trên care, mồng 9 mới lấy đc. Hy vọng trc' 17h00' đang có 300 hạt nv mà k gửi bán đc thì mất =((

Boykuteo

copy rồi cho nên biển báo 游子吟
祝妈妈健康长寿
Cái này bên cá 听妈妈的话
母亲健康长寿

kanvicofbon

cac bac cho e hoi cack nao choi do ton kem nhat, cac bac dag dung goi cuoc gprs nao. E xai mag vina... Xin cac bac cho e vai duog co ban.
Chú ý viết bài bằng tiếng việt có dấu bạn nhé?

Last edited by a moderator:

MrwOrm

cac bac cho e hoi cack nao choi do ton kem nhat, cac bac dag dung goi cuoc gprs nao. E xai mag vina... Xin cac bac cho e vai duog co ban.
Chú ý viết bài bằng tiếng việt có dấu bạn nhé?

Nghe mấy bác kia nói vina 65đ 1Mb vậy là rẻ quá r còn gì.
Mà cái nv kia hạn làm là 18h 9/5, mình quá r. Hiz.

buithihuan

Nghe mấy bác kia nói vina 65đ 1Mb vậy là rẻ quá r còn gì.
Mà cái nv kia hạn làm là 18h 9/5, mình quá r. Hiz.

65d 1mb là gói mobile broadband. Giống dcom của viettel và fastconect của mobi.