• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

mafi1988

21/1 có event 30p.từ 18h - 18h30.đại loại là event liên quan đến tình bạn.mình dịch bằg gu gờ,ol bằg đt nên hiểu đại khái vậy,tới hum đó ko biết có thay đổi j ko,ai tìm hiểu thêm đi,chủ thớt nên chịu khó update event cho ae,dịch đại khái cũg đc.

Thangnd31082

21/1 có event 30p.từ 18h - 18h30.đại loại là event liên quan đến tình bạn.mình dịch bằg gu gờ,ol bằg đt nên hiểu đại khái vậy,tới hum đó ko biết có thay đổi j ko,ai tìm hiểu thêm đi,chủ thớt nên chịu khó update event cho ae,dịch đại khái cũg đc.

Dịch là để anh em chơi thôi ! Ai ham thì vào google chọn chức năng dịch, gõ trang chủ của nó vào nó dịch đại khái cho !

MrwOrm

Ôi. Bác thắng nhiều con lắm. Bỏ 1 ít k sao. Hìhì.
2hôm nay k thấy lag. Chỗ bác buithithuan có lag k?

buithihuan

Sang hom qua lag vat va. Chjều đở hơn và hôm nay hết lag. Hjhj. Mà even gì mà cv thông báo là đổi cái bảng trong game thành 2 hàng chử tàu ý. Sau 5h chjều ngày 21 sẽ đc 5 hạt gjống cấp 255. Mà chưa biết làm sao mà type đc mấy chữ chjna đó. Hjxhjx.

Cái bảng đó kg có chức năng copy và paste nên bất lực rồi. Bộ gõ tiếng trung thì có mà nữa chữ kg biết nên chịu thua even này rồi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 51 minutes:

添加的八地理啦不了力图鬼莫提出近灰溜溜了囖摸摸默默们提交提交不低价牛阿拉户胡锦涛记录嘎提交并久哈马斯

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Sang hom qua lag vat va. Chjều đở hơn và hôm nay hết lag. Hjhj. Mà even gì mà cv thông báo là đổi cái bảng trong game thành 2 hàng chử tàu ý. Sau 5h chjều ngày 21 sẽ đc 5 hạt gjống cấp 255. Mà chưa biết làm sao mà type đc mấy chữ chjna đó. Hjxhjx.

Cái bảng đó kg có chức năng copy và paste nên bất lực rồi. Bộ gõ tiếng trung thì có mà nữa chữ kg biết nên chịu thua even này rồi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 51 minutes:

添加的八地理啦不了力图鬼莫提出近灰溜溜了囖摸摸默默们提交提交不低价牛阿拉户胡锦涛记录嘎提交并久哈马斯

E dùng máy gì mà bảo vậy? Anh làm vô tư. Tiện pot 2 dòng để anh em xài.
Dòng 1 đổi thành: 友谊是互助之花
Dòng 2 đổi thành: 愿花开满农场
Sau 5h chiều ngày 21.01 sẽ đc tổng mạng xem xét tặng 5 hạt giống cây càng cua cấp 255.

buithihuan

Em xài n82 fw v31 mà. Kg có phím bút chì mà ấn phím * nó chỉ ra bảng symbol kg ra phần coppy và paste.

buithihuan

Ặc. Hoá ra phím # gần giống như phím bút chì ở v2 đó hở. Vừa là caplock, shirp, và ctrl nữa. Giờ mới biết. Hè hè.

buithihuan

Thanks hả a. Pdaviet mobile version thanks ở chổ nào. Thanks suông thôi nhá anh. Hjhj.
Event đổi bảng thông báo trong game như mấy chữ tàu của anh thangnd đó.

MrwOrm

Ec. Kiếm font china thôi. Vào trang chủ của game mà copy paste. Dòng 1 7chữ. Dòng 2 6 chữ phả k nhỉ???
Mà mấy hạt mai rẻ quá. Có gần 20k mà k có tiền mua. Hiz.

buithihuan

Hạt mai vẫn đắt. Hạt thông mới rẻ. 4k 1 hạt. Mà trc mua toàn trên 9k. Có đợt 14k. Hjx. Tiếc wá.