• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ HardSPL V1 by OLINEX - HTC RHODIUM (TP2) VERIZON ★

trungkeu

Mới có Em VEriZion này mà UP ROM khó quá, máy mình nguyên đã supper CID, có có SPL hiển thị là: 0.63.0000. CHO hỏi mình up đc ROM ko?

PhamQuang

Manager
Mới có Em VEriZion này mà UP ROM khó quá, máy mình nguyên đã supper CID, có có SPL hiển thị là: 0.63.0000. CHO hỏi mình up đc ROM ko?

SuperCID chỉ là để có thể Up được các loại Radio và dùng các loại SIM, Up các loại ROM Ship sẽ được.
Nhưng nếu Up ROM Cook thì không được đâu, phải chạy HSPL.

PhamQuang

Manager
Thanks bác quang nhiều lắm.Ko biết gặp bác ở ngoài = cách nào :)

Gặp để làm gì vậy? Để "đánh" bác hả? :D :D :D
Dù sao cũng rất vui vì các bạn đã chạy thành công cho máy của mình.

Toan_bk

Bác quang ơi sao em HSPL cho con Touch Pro 2 verizon xong ko vào đc bootloader :( .Em tắt hẳn máy xong giữ phím volume down + chọt lỗ reset mà sao em nó cứ trơ trơ ra hà

Bác quang ơi sao em HSPL cho con Touch Pro 2 verizon xong ko vào đc bootloader :( .Em tắt hẳn máy xong giữ phím volume down + chọt lỗ reset mà sao em nó cứ trơ trơ ra hà
Bạn phải nhấn nút Power chứ.. Bạn tắt máy rồi mà, chọt Reset chỉ có tác dụng khi máy còn mở mà thôi...

o2neo2t

máy không HSPL được

đau dầu với mẤY CÁI MÁY NAY QUÁ

đX LÀM THEO HƯỚNG DẪN NHƯNG vãn không duoc

Last edited by a moderator:

huybank

CHo em hỏi tí nhé, lâu ròi mới chơi lại WIn Mo bỡ ngỡ quá đi mát, em đang dùng con Touch Pro 2 Verizon phiên bản này dùng dc GSM và CDMA, nhưu tiêu đề bác Quang nói thì fải HArdSPL thì mới con Verzion mới cài được các Rom cook fải ko bác, mình đã hardSPL sau này cài lại Roôm Ship thì có OK ko vậy. Thanks a nhé

anhtuhntl

CHo em hỏi tí nhé, lâu ròi mới chơi lại WIn Mo bỡ ngỡ quá đi mát, em đang dùng con Touch Pro 2 Verizon phiên bản này dùng dc GSM và CDMA, nhưu tiêu đề bác Quang nói thì fải HArdSPL thì mới con Verzion mới cài được các Rom cook fải ko bác, mình đã hardSPL sau này cài lại Roôm Ship thì có OK ko vậy. Thanks a nhé

hardSPL chỉ phải tiến hành 1 lần thôi bạn,xong là up vô tư không phải bận tâm!

salemnb

để thấy links thì phải post, chả biết nói gì hơn lời cảm ơn vậy. thanks!

duy0107

thks, để em vọc con tP2 của em

sao em tải về hardspl mà chạy ko đựoc? cứ báo "windows cannot access the specified device, path or file. You may not have appropriate permissions to access the items"? đã cài CF 3.5 luôn

Last edited by a moderator: