• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hãy quên Utra.LCG.winmap....Đây là phần mềm nghe nhạc quá Fro !!!

vnpt1706

GGMusic_v3.0 Chinese[fix 28/09/2008]
phần mềm nghe nhạc cho các máy s60v2 .Mình đã test thử N70 chất lượng âm thanh quá tốt luôn các bạn
Hát Karaoke thông qua Lyric
dành cho N-Gage và N-Gage QD thì còn gì bằng

my:anhtamhcm (http://my.opera.com/anhtamdalat/blog/2008/08/25/ggmusic-phien-ban-3-0)

Thanhks cho mình 1 phát nha!!

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
CHo mình xin tấm hình nha bạn! Chưa có ảnh, chưa giới thiệu nhiều về chức năng thì chưa thank được đâu.

MinhThang

Manager
Có rất nhiều bạn không biết cách Down pm khi được chia pat nên về không dùng được,vì chỉ Down có 1 hoặc 2 pat mình xin gom lại thành 1 file để anh em tiện Down nhé:

Hungnokia3300

Well-Known Member
Không biết cái này có hỗ trợ ACC không hả bạn?

Nãy dùng thử mình thấy thế này:

-Chương trình không thấy có một chữ nào nên phải mò chức năng.
-Phải cài font tiếng việt mới thấy ký tự (toàn số)

Chỉnh sửa cuối:

fortminor_89_lp

GGMusic_v3.0 Chinese[fix 28/09/2008]
phần mềm nghe nhạc cho các máy s60v2 .Mình đã test thử N70 chất lượng âm thanh quá tốt luôn các bạn
Hát Karaoke thông qua Lyric
dành cho N-Gage và N-Gage QD thì còn gì bằng

my:anhtamhcm (http://my.opera.com/anhtamdalat/blog/2008/08/25/ggmusic-phien-ban-3-0)

Thanhks cho mình 1 phát nha!!

phân mêm này chán kinh.Ngôn ngu chinese thì sao mà hiên dc.Âm thanh ko nôi bât,låi bi giât khi nghe.Mà wan trñng nhât là phäi mò.Tru dien nang.

Posted via Mobile Device

chemi1209

Soft này ko ăn thua,mình thấy dùng LCG jukebox vẫn hay hơn vừa dễ sử dụng mà có chức năng tương tự!

JokerB

bác này lấy link từ bog tác giả anhtamhcm mà chả ghĩ rõ nguồn j cả :( phải tôn trọng tác giả chứ

vnpt1706

my:anhtamhcm đấy ông .Còn cập nhật link đầy đủ luôn còn muốn gì (chưa đọc kĩ bài "phát ngôn bừa bãi")

hungdylan

cái này test trên 7610 nghe cũng được
ai Việt hóa nó được thì hay quá.

Last edited by a moderator:

thanhtungsx

cái này test trên 7610 nghe cũng được
ai Việt hóa nó được thì hay quá.

Cái thằng Ogg 1.72 này mình và anh Phong đều Up mỗi người một bản , bạn muốn lấy bản tiếng Việt xài thì tải bản của anh Phong up kìa "Đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng-Đọc kĩ bài viết trước khi hỏi" bạn nhé :D

vominhsang

phần mềm này mình cài rùi toàn tiếng tàu nếu máy ko cài font thì trong menu ko hiện đc chữ gì đâu.