• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÃY VÀO LÀM QUEN VỚI NHAU NÀO!

Status
Không mở trả lời sau này.

NgocVNPT

Mình tên Ngọc là Boy và rất vui lòng được làm quen với tất cả các anh chị em trên PV :)

O2XDAEXEC

Mình cũng làm trong Bưu Điện nè,ở tp.HCM đó!Xin được làm quen với tất cả anh em trên PV!!!:):):)

NgocVNPT

Bạn làm bưu điện Hải Phòng à???:-??:-??:-??

Bác Trường chắc nhiều tuổi hơn em - Em đang công tác tại phòng tổ chức bưu điện trung tâm Hải Phòng nhưng 4 hôm nữa em chuyển lên phòng Kế hoạch Đầu tư - Bưu điện TP Hải Phòng.
Rất vui vì anh em VNPT của chúng ta tham gia PV rất đông phải không bác Trường !

XuanTruong

Super V.I.P
Bác Trường chắc nhiều tuổi hơn em - Em đang công tác tại phòng tổ chức bưu điện trung tâm Hải Phòng nhưng 4 hôm nữa em chuyển lên phòng Kế hoạch Đầu tư - Bưu điện TP Hải Phòng.
Rất vui vì anh em VNPT của chúng ta tham gia PV rất đông phải không bác Trường !

OK! Có điều kiện sẽ liên lạc với các Anh Em!!!=D>

nguyendaika

Thấy anh em ở miền Nam ít quá nhỉ???anh em nào ở sai gòn kinh doanh về điện thoại di động giơ tay cái nào?;;)em cũng trong ngành này nên muốn học hỏi!
Name: Phan Nguyên
Birth:25-12-1988
Job:chuyên viên cài đặt phần mềm điện thoại;;)
Trong đây chắc toàn anh em cùng sở thích!:p

NhocAc

mình cùng làm wen nha các bạn???

chào NGUYENDAIKA mình là thành viên mới có gì chỉ thêm nha.mình ở sài gòn cũng chuyên kinh doanh về điện thoại di động nữa.mình cùng chia sẽ cho vui nha.

mình cùng làm wen nha các bạn???

Last edited by a moderator:

minhkhoa2007

Mình cũng rất muốn được làm quen,nói chuyện cùng với các bác,các cô,các chú,các anh,các chị,các bạn và các em nữa:D:p

lambo

Name: An Ngọc Lam
Birth:15-06-82
Líc nem: lambo
Ym!anngoclam82
Yeu: PPC <> ghét:có chỉ nhiều khi ko tắm
Rất vui được làm quen với các bạn trong diễn đàn

totrung

có ai ở sài gòn không

nick YM :black_point_123
hân hạnh làm wen

hi vọng làm quen với mọi nguời để học hỏi thêm

Last edited by a moderator:

duckienkissable

Tên: phùng Đức Kiên
nick yahoo: duckienkissable
mobile: 0983023283
place: Đống Đa, HN
xin chào mọi người !

nguyenvansang

Well-Known Member
Name : Nguyễn Văn Sang
Bỉth : 14 - 12 - 1989
Mobile : bán rồi. khi nào có sẽ mua và PM cho All :D
Add : Văn Đức - Chí Linh - Hải Dương (100% thật :D)
YM : minh_sang_pc
Nghề Nghiệp : Hiện đang là học sinh Trung Cấp lớp 07 Điện Tử 4 - Trường Cao Đẳng Công Nghiệp Sao Đỏ - Chí Linh - Hải Dương
Like : Công nghệ thông tin (PC - Mobile....)
Xin chào cả nhà !!!

Status
Không mở trả lời sau này.