• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HCM city - Wifi Cafe

Status
Không mở trả lời sau này.

Bete

Cafe Không Quên
Địa chỉ: Ngã ba Nguyễn Thái Học, Lê Thị Hồng Gấm sát tiệm đồ lưu niệm Tía lia á
Giá nước: hỏng biết (chỉ đi ngang)
Wifi: Hỏng biết luôn

Chỉ biết là hôm wa vô tình khi đi xe bus nhìn lên lan can tầng 2 thì thấy 1 con bé mặc váy ngồi vắt vẻo. Thấy hết những gì không nên thấy hờhờ

Chỉnh sửa cuối:

exec1984

Active Member
WIFI internet FREE ở quận Ba Đình

Lang thang trên mạng mình thấy viettel đang thí điểm internet tai Quận Ba Đình ,Hà Nội và Quận 1 HCM .Bạn nào đã thành công với PDA chưa vậy.
Mình đã thử với exec thì dò thây sóng WIFI, đăng kí được mã ,nhưng lại không đăng nhập được .Để đăng kí WIFI ON gửi tới 8062

longnhi88

Lang thang trên mạng mình thấy viettel đang thí điểm internet tai Quận Ba Đình ,Hà Nội và Quận 1 HCM .Bạn nào đã thành công với PDA chưa vậy.
Mình đã thử với exec thì dò thây sóng WIFI, đăng kí được mã ,nhưng lại không đăng nhập được .Để đăng kí WIFI ON gửi tới 8062

Vậy tin nhắn như vậy nó tính bao $ hả anh,lại 15 nghìn như nhắn tin nạp $ Audition thì chết :))

Status
Không mở trả lời sau này.