• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HCM OFFLINE Mừng Sinh Nhật PV tròn 3 tuổi

Status
Không mở trả lời sau này.

hcqp

Một số hình ảnh

Gửi anh em một số hình ảnh Sinh nhật PDAVIET - Hồ Chí Minh

hcqp

Hình Sinh nhật đây

Chèn câu chữ theo mỗi hình thế nào đây?!
1. Hình của nhóm Iphone
2. Hình nhóm PPC - áp đảo Iphone!
3. Em gái nhìn mấy anh mà thèm
4. Máy này mà chụp cái gì, vứt đi... _ Batkit
5. Chết, hình như hư cái máy rồi! Hic!

Cleonardo

lần đầu đi óp ko ngờ đc trúng pm vietmap thiệt dzui wá,hihi,đc chụp hình nữa,hôm nay là ngày tốt lành các bác ơii,là mem mới tưởng sẽ bị lạc lỏng nhưng cũng may có mod caominh và anh kijiro rất nhiệt tình và dzui tánh làm mình cũng nhập vào không khí óp_lai tự nhiên hơn,mọi người ai cũng dzui và thân thiện,ko tham gia đc 2 tăng sau vì công việc mình chúc mọi người đi chơi vui vẻ.cám ơn pdaviet đã tổ chức 1 buổi sinh nhật thật ý nghĩa.

phanchitai

hihi mình là người may mắn cuối cùng dc cá phần mềm việt map sài đã quá.nhưng có điều hơi tiếc là hem có 1 mem girl nào tham gia cả ngoài em gái phục vụ bàn. hix ko bít tăng 2 và tăng 3 có không ta??nhưng dù sao thì hum nay cũng rất vui và ý nghĩa lắm :)

oanhngo

haha có hình off rồi:)

Hình off tăng 2 gần 100 tấm hình đang còn trong máy chụp hình của oanhngo nhá ! hiiii
Lúc nãy xỉn wa chạy zìa tông banh chiếc Dylan lun rùi! :(( :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( nhưng hên là người bằng an vô sự!

Kitmit

hahaha,anh batkid bò lê bò lết trong quan kẩoke kìa,anh kổi yên tâm,em không để symbian bẻ mặt đâu,thèn lính mới này thấy zị mà cũng hơi bị pờ rồ đó nha

Kitmit

ahaha,anh batkid bò lê bò lết trong quan karaoke kìa,anh kojiro yên tâm,em không để symbian bẻ mặt đâu,thèn lính mới này thấy zị mà cũng hơi bị pờ rồ đó nha

Cleonardo

Hình off tăng 2 gần 100 tấm hình đang còn trong máy chụp hình của oanhngo nhá ! hiiii
Lúc nãy xỉn wa chạy zìa tông banh chiếc Dylan lun rùi! :(( :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( nhưng hên là người bằng an vô sự!

ặc,anh chạy nhanh quá chắc đang bị bx kêu về phải ko,banh chiếc dylan mà ko bị gì là hên rồi.
mấy anh pót hình lên cho anh em ngắm với,cho em 1 tấm hình khi đang nhận giải để lưu vào máy kỉ niệm nha;)

loveblue

Super V.I.P
Happy BirthDay PDAVIET

Zenta .... tăng 1

8h30 chỉ có Batkid , tinhlagi , loveblue , taki7610 và một phó nhòm pro

Các phần quà may mắn :D
+ VietMap: tài trợ 10 bản Vietmap bản quyền .
+ M&D Mobile : tài trợ 1 tai nghe bluetooth ST-9
+ THIÊN PHÚC Mobile: tài trợ 1 tai nghe bluetooth Bluedio N95
+ NguPhucMobile: tài trợ cặp sim vietnamobile tình nhân : 09234700xx
+ Anh SM LoveBlue: tài trợ 1 usb 4Gb
+ Bạn hminh: tài trợ 2 áo PDAVIET
+ SVip Taki7610: tài trợ 1 cây bút cao cấp

Kitmit

anh nào chụp hình thì post lên cho anh em chiêm ngưỡng nha,năm nay pv off thành công tốt đẹ lắm,dã zị có anh còn đòi tăng 4 nữa kìa....sung hem

Kitmit

post hình tất cả các anh em dự of hôm nay cho bà con cô bác pv chiêm ngưỡng đi các anh ơi...hjhjhj

Status
Không mở trả lời sau này.