• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD không nhận diện được khi kết nối với PC?

touch HD của mình mấy ngày nay không nhận diện được khi kết nối với PC. Mình đã thử thay dây cab mới, hard reset, cài lại active sync. vẫn không kết nối với PC được.Ngay cả để chế độ nhận diện như usb vẫn không kết nối được. Ai có kinh nghiệm giúp mình với! thanks!

ancola66

Super V.I.P
touch HD của mình mấy ngày nay không nhận diện được khi kết nối với PC. Mình đã thử thay dây cab mới, hard reset, cài lại active sync. vẫn không kết nối với PC được.Ngay cả để chế độ nhận diện như usb vẫn không kết nối được. Ai có kinh nghiệm giúp mình với! thanks!
Vậy vấn đề còn lại là ở 2 đầu DOCK cắm dây (Trên HD2 và cổng USB trên PC thôi ):-?

DucLong

Super V.I.P
Khi bị tình trạng này bạn có up rom nào mới chưa? có một số ROM bị lỗi phần này.
Nếu vẫn dùng ROM cũ bạn HardReset máy trong khi đó vẫn nối cab PC với PPC nhé, khi máy boot xong sẽ kết nối lại như cũ.

binhmogas

cái vụ này hay bị khi sài wi vista nè lúc trứơc mình cũng bị như vậy cài đầy đủ sài ngon lành dến lúc tắt pc mở lại không kết nối được phài cài lại sync mới được.

lycucu

vista +win7 phải cài media device ! còn win xp thì cài active SYN ! nếu ko nhận thì bạn vừa cắm cáp vừa HR lại máy thì nó sẽ nhận !