• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 ROM (HTC): V65HTC (Build 21681.5.3.9) ★ OS 3.14 & SENSE 2018 (UPDATE 11/10)

plinke

chào bác,cho cháu hỏi,với phiên bản ROM WM6.5 3.14.HTC.V65 - HTC HD2 (Leo), cháu có thể cài đặt trên con O2 xda mini không ak,nếu được thì bác hướng dẫn cho cháu cài với,cảm ơn bác.

anhthai

chào bác,cho cháu hỏi,với phiên bản ROM WM6.5 3.14.HTC.V65 - HTC HD2 (Leo), cháu có thể cài đặt trên con O2 xda mini không ak,nếu được thì bác hướng dẫn cho cháu cài với,cảm ơn bác.

Không được đâu bạn ơi vì rom này cho HD2 mà bạn. Mỗi máy sẽ có rom riêng mà. Bạn tìm trên Google sẽ có rom cho máy bạn.

cuongntna

Member
Chạy bản rom này muốn đưa icons ra màn hình chính nhưng không biết paste vào chổ nào?

SH02

Không hiểu sao bản rom này chụp ảnh em thấy xấu hơn bản rom gốc..hic

minhlc1958

Active Member
Không hiểu sao bản rom này chụp ảnh em thấy xấu hơn bản rom gốc..hic

Bạn vào phần cài đặt của camera
-Tắt chế độ màn hình rộng (Widescreen)
-Quality chọn Super Fine
Chụp ảnh đẹp hơn

winlachoi_ok

bác quang cho cháu xin cái link android để cài đi ạ, link trang đầu die roài ạ.cám ơn bác nhiều ạ

phucnguyen3003

ace nao dang dung hd7 hoạc w7 xin được chia sẻ kinh nghiệm @@

:( em dang sai em hd7, mà thấy w7 bị chặn nhiều wa, nhờ các ace chỉ giáo dùm về cái w7 của em nó @@