• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 ROM V21C5 (Core 23540) ★ OS 2.09.531

Status
Không mở trả lời sau này.

kenpham

ko biết các bạn cảm nhận thế nào, chứ riêng tôi thấy phiên bản lần này tốn pin kinh khủng. từ 6h đến 10h tối, ít nghe gọi mà máy bay hết 20% pin, trong khi phiên bản 18 mình dùng thì 4 tiếng vậy chỉ hết 5% thôi

nhatnam2705

Anh Quang, Bản ROM tiếp. Anh bỏ phần mềm Chụp Danh Thiếp vào chung cho em với, em rất thích cái sòt này. Em nhớ có bản Rom nào của anh có đó. Chụp rất hay và thông minh. Cám ơn anh nhiều....

stone0_0heart

Anh Quang, Bản ROM tiếp. Anh bỏ phần mềm Chụp Danh Thiếp vào chung cho em với, em rất thích cái sòt này. Em nhớ có bản Rom nào của anh có đó. Chụp rất hay và thông minh. Cám ơn anh nhiều....

Những phần mềm đó có thể cài riêng biệt được mà! Mỗi người 1 sở thích khác nhau, Rom càng "sạch" càng tốt! Ai thích thế nào thì thêm nếm theo ý của mình sau được mà!!

Tango

Tớ thẩy version này tiết kiệm pin khá tốt đấy chứ, để qua đêm 8 tiếng mất có 3%, nhưng thỉnh thoảng không vào được Start, lại phải reset lại

duykhang

Mình để standby cả đêm cũng phải mất 15%, ko hiểu sao nhỉ
Mà bản rom này nếu mình nằm và màn hình Opera hoặc Mesage tự động xoay ngang nó sẽ thoát chương trình tức thì và ra màn hình Home, ko hiểu tại sao

Status
Không mở trả lời sau này.