• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 ROM V30C5 (C23551) & V31C5 (C23554) ★ OS 2.10

myGenio

Có ai nói bạn Up ROM mới kia chứ !!!

@PQD: sao bác hay giận dữ vậy hại sức khỏe bác ơi,bác làm ROM số 1 ai cũng biết biết mà, mà làm ra sản phẩm phải có người sử dụng chứ, mà những người sử dụng lại là những gà mờ như bọn em thôi còn các PRO thì em nghĩ họ dc bác hướng dẫn hoặc tự mày mò cooking rồi.Будь здоровым,и счасливым. Очень блогадарю за каждую прошивку, это действительно великолевная работа!

Nếu sợ HD2 của bạn nó "ngáp ngáp" thì tốt nhất đừng đọc và đừng tham gia những Topic giới thiệu ROM làm gì nhé. ~X(
sao lại ko dc đọc và tham gia , mọi người có quyền dân chủ mà bác em hỏi đùa chút cho vui mà bác làm wá.:D, bác thấy rồi mỗi rom bác ra em đều tải và Thank đầy đủ mà.và của các cookers khác cũng vậy, em rất tôn trọng những người hết lòng vì anh em, có gì ko phải mong bác bỏ wa.:(

PhamQuang

Manager
Không có gì là "làm quá" và "giận dữ" đâu myGenio ạ.
Việc ra ROM là sự hào hứng phụ thuộc tâm trạng của mỗi người, để mọi người đánh giá công sức và thành quả của họ làm ra, còn dùng hay Up là việc của từng người.

Mình viết như vậy với bạn chỉ muốn nhấn mạnh 1 điều là không nên sợ máy nó "ngáp ngáp" nếu thấy thật sự đam mê với ROM.
Đã có lần mình nói: máy mua là để phục vụ các chức năng cần thiết như Phone, truy cập mạng và VP... chứ đâu phải chỉ để Up ROM cho nên những ai không quan tâm nhiều tới ROM thì nên chọn bản thích hợp mà sử dụng.
Tâm lý đứng núi này trông núi nọ, khi thấy bản mới ra lại Up sẽ sinh nghiện đó.

Can bạn đọc và tham gia, trong đó có lý do này. :D

PhamQuang

Manager
Đã đưa lên giới thiệu và link tải phiên bản V31C5 với Build mới 23554.5.5.0.
Không có gì khác với V30C5, ngoài việc thay đổi Build mới.