• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2_ROM_V43A_C5 & V43_C2 (Core 23569-21911) OS 2.13 Android_Dual-Boot(Update 26/7)

doquangduc

Well-Known Member
Các file của HDH anroid bạn phải chép vào thư mục gốc của thẻ nhớ khi đó chọn boot anroid thì mới boot được .

ANh Thoại cho em hỏi là cứ Up bản Rom này là chạy song song luôn à? ( Tất nhiên phải có HĐH Android 2.1 trên thẻ ) Có cần phải cái thêm gì không anh?

thqt1b

E có dùng bản rom của tg Chucky roms bên xda. Giờ xài thêm android enclair bị báo lỗi "the process android.process.acore há stoped unexpectly.please try again". Các bác giúp e với.

levietcuong08

KHI THỰC HIỆN CUỘC GỌI , DIAPAD CÓ CÁI VỆT GÌ TÍM TÍM , Ô VUÔNG

Chỉnh sửa cuối:

Thoai_DakMil

Super V.I.P
ANh Thoại cho em hỏi là cứ Up bản Rom này là chạy song song luôn à? ( Tất nhiên phải có HĐH Android 2.1 trên thẻ ) Có cần phải cái thêm gì không anh?
Rom này đã có Dual-Boot khi khởi động có 2 lựa chọn để boot vào HĐH , nếu muốn boot vào android tất nhiên thì các files phải có trên thẻ nhớ thì mới boot được

minhlc1958

Active Member
MÌnh up Rom V23 của bác Thoai thấy chạy nhanh, ổn định vả giao diện đẹp nhưng không hiểu sao khi làm Excel xong mình không lưu lại được? Bạn nào có cách để lưu nó lại được chỉ cho mình với. Thanks

Thoai_DakMil

Super V.I.P
MÌnh up Rom V23 của bác Thoai thấy chạy nhanh, ổn định vả giao diện đẹp nhưng không hiểu sao khi làm Excel xong mình không lưu lại được? Bạn nào có cách để lưu nó lại được chỉ cho mình với. Thanks

Bạn đang nói đến V23 hay V43 ? Với V43 vẩn bình thường .