• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

hd2Wobble Beta - Trình xem ảnh ấn tượng trên HD2.

ntt2006

Mình sưu tầm được trình xem ảnh trên HD2 khá ấn tượng, hoạt động trên G-Sensor các bạn tham khảo nha.

Video về phần mềm này.
[video=youtube;FTaPa4ifceI]http://www.youtube.com/watch?v=FTaPa4ifceI&feature=player_embedded[/video]

Link down
Đã test thử,mặc định thư muc load hình của chương trình sẽ nằm trong :\program files\hd2wobble\backgrounds.
Các bạn copy hình vào thư mục như trên thì sẽ xem được với hd2wobble.

Chỉnh sửa cuối:

daihongthuy

Cái này còn có chức năng xem ảnh rất vui nhộn không biết bác chủ thớt có biết không, ấn vào dấu + sẽ xuất hiện hình tròn trên bức ảnh bạn di chuyển vào đúng chỗ vòng 1 của mấy ẻm người mẫu rồi ấn vào play lắc điện thoại là vòng 1 của người mẫu cũng lắc lư theo rất vui mắt. Thanhks

iniuboo

mình kết phần lắc lắc phết:))
phần mềm đa điểm dành riêng Cho hd2 ít nhỉ:(

thinhletien

cái này có hạn chế là ko input hay open file ảnh của mình dc, chỉ xài các ảnh có sẵn hoặc chụp từ camera sau khi vào soft.

maiyeuemnn

Tiếc là ko phải bản full, cái này thiếu 1 số chức năng, nhưng dùng chùa thế này là tốt lắm rồi!

ntt2006

cái này có hạn chế là ko input hay open file ảnh của mình dc, chỉ xài các ảnh có sẵn hoặc chụp từ camera sau khi vào soft.
Mình đã thử, vẫn input hình vào được nhưng phải làm thủ công.

Đã test thử,mặc định thư muc load hình của chương trình sẽ nằm trong :\program files\hd2wobble\backgrounds.
Các bạn copy hình vào thư mục như trên thì sẽ xem được với hd2wobble.