• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD7 bị Lock?

heomap512

tình hình là em xách con HD 7 đi cài games chùa...nhưng về cắm vào máy tính thì Zun nó hiện lên dòng: The Phone is locked...nó kiu nhập mã pin gì đó...hix...hiện tại e hok chép nhạc dc...
thêm mấy cái ứng dụng cài ko vô dc
vậy phải xử lý bằng cách nào các a, giúp em với

bebu5193

Máy bạn có nhập pass cho máy không,nếu nhập pass cho điện thoại bạn phải mở lên lần đầu rồi cắm vào máy dùng như bình thường

PhamQuang

Manager
tình hình là em xách con HD 7 đi cài games chùa...nhưng về cắm vào máy tính thì Zun nó hiện lên dòng: The Phone is locked...nó kiu nhập mã pin gì đó...hix...hiện tại e hok chép nhạc dc...
thêm mấy cái ứng dụng cài ko vô dc
vậy phải xử lý bằng cách nào các a, giúp em với

Tốt nhất là HR lại máy sau đó chạy Unlock (đã có Topic hướng dẫn) rồi sau đó hãy cài các ứng dụng "chùa chiền" bạn ạ.

vuhoangx1

Cách HR sao bác Quang nhỉ? HD7 có khác HD2 không? đi mua đĩa win 7 về unlock cái đã! hic, unlock hoài không được!!!

TruongHan

Super V.I.P
Cách HR sao bác Quang nhỉ? HD7 có khác HD2 không? đi mua đĩa win 7 về unlock cái đã! hic, unlock hoài không được!!!

Vào setting rồi reset lại máy,còn reset phím cứng thì tắt nguồn,sau đó nhấn cùng lúc 2 phím volum up,volum down rồi làm theo hướng dẫn

dungnt46

Tự mình làm chứ, ra hàng nó ko cái cho cái chống unlock của bác Tom, về nhà cắm máy tình chạy Zune thế nào chẳng bị khóa !!!