• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Helium Music Manager 2009

kinh81

Helium Music Manager 2009 Build 7743 | 9.7 MB

[IMG]http://i42.tinypic.com/xehhl1.jpg[/IMG]
Với Helium Music Manager 2009.0.0.6890, bạn có thể quản lí bộ sưu tập âm nhạc của mình. Bạn khong còn phải tốn thời gian để tìm kiếm các file trong máy tính, đĩa CD, đĩa nhự và băng từ - thay vào đó, đơn giản ban chỉ cần thưởng thức và khám phá âm nhạc! Rip, xác định, chơi, thêm ghi chú và ghi những bản nhạc yêu thích của bạn. Download và hiện thị lời bài hát, lời nhận xét album, tiểu sử tác giả và hơn thế nước. Phần mềm quản lí nhạc này rất dễ sử dụng và bạn có thể khám phá bộ sưu tập của mình một cách đúng đắn. Helium Music Manager bao gồm tất các chức năng để bạn thưởng thức và tổ chức các MP3, đĩa CD và đĩa hát nhựa chỉ trong ột ứng dụng.

Helium Music Manager 2009.0.0.6890 hỗ trợ việc duyệt, biên tập và chơi các định dạng sau:

* MP3 (.MP2 and .MP3)
* MPEG Plus (.MPC and .MP+)
* WMA (.WMA)
* FLAC (.FLAC and .FLA)
* OGG Vorbis (.OGG)
* MPEG-4 (.M4A, .M4P, .MP4 and .M4B)
* Monkey's Audio (.APE)
* WAVE (.WAV and .WAVE)
* Với những người dùng kinh nghiệm, chúng tôi cung cấp các dạng khác gồm:
* ID3v1 (cho MP3 và MPEG Plus file)
* ID3v2 (fcho MP3 và MPEG Plus file)
* Lyrics3v2 (fcho MP3 và MPEG Plus file)
* WMA (cho WMA file)
* Vorbis Comments (cho FLAC và OGG Vorbis file)
* QuickTime (cho MPEG-4 file)
* APEv2 (cho MP3 và Monkey's Audio file)
* RIFF (cho WAVE file)