• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hell Striker II v0.01 S60v3 SymbianOS 9.1 Signed supplied by DzungKTS (Updated 11Mb)

dung1291985

Máy tested:
Model: n95 8Gb (Hình trên mượn tạm :)) )
Icon mới: World Road 2 icon màu đỏ (Đẹp hơn bản cũ với icon có chữ tàu Shuai trong cái ô vuông màu trắng >:))
Thể Loại: ARPG (Nhập vai hành động cực hay lần này vào vai 1 Ninja chứ ko phải 1 anh lính đi đánh mấy cửa chán ngắt kia nữa :D)
Hỗ trợ chơi màn hình ngang
Vai anh ninja .. rất đẹp trai (tác giả bảo thế), và các nhân vật Huo Ying.. giống như Kakashi ??? ...
Dung lượng: 11Mb (khủng)...22Mb sau khi cài đặt( hơn bản trước còi khoarng7 M gì đó)
Điều khiển: Nhân vật Wang Ping (Có thể tắt bật tiếng, Nhưng ko thể thay đổi cỡ màn hình..sorry..)

Còn nữa.. chờ các bạn khám phá :D

DOWNLOAD
http://www.4shared.com/file/GhZBm8b_/Hell_Striker_II_v001_S60v3_Sym.html

hurryghost

Anh Dung1291985 có font tiếng Trung nào không, up giùm em 1 cái, vào game toàn ô vuông với hình chữ nhật không được thẩm mĩ cho lắm. Hic...!

blackgodvn

xin hỏi bác dũng là cái này có phải bản full ko hay vẫn là bản demo
Thx bác vì 1 game rất hay ^^!

pk911

Ra mấy ngày rùi mà khổ nỗi thằng n95 của em ko có 3G mà tải. Lên PC thì quên mất,hic lâu lâu mới có 1 game khủng để vọc. Tks pác dũng game này hay lém

dung1291985

xin hỏi bác dũng là cái này có phải bản full ko hay vẫn là bản demo
Thx bác vì 1 game rất hay ^^!

Game này chắc ko nên dùng khái niệm demo vì đây là các bản test để tác giả sẽ đưa ra những bản sửa lỗi,hoàn thiện,nâng cấp..sau này..khi có bản chính thức rồi,nếu mà bắt mua á,bản dùng thử lúc đó mình hãy gọi là demo :D

dung1291985

Anh Dung1291985 có font tiếng Trung nào không, up giùm em 1 cái, vào game toàn ô vuông với hình chữ nhật không được thẩm mĩ cho lắm. Hic...!

@.@ game này đâu có dùng font của máy mà sợ ô vuông hả bạn,bạn chắc chưa test rùi,giống như 7days..các game của dingoo đều dùng font trong trò chơi,ko yêu cầu máy có đọc đc tiếng Trung hay ko thì vẫn hiển thị tốt.

kid1502

quá tuyệt anh ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! kiểu này chắc em rớt đại học quá huhu:((

traigoi2211

ghê ghê , nhớ tới hồi đó đợi game full ko muốn chết luôn , giờ mà có bản eng nữa thì điểm 10 cho chất lượng lun \-/

Bo0Bo0

Đây là bản test mà..k phải demo gì đâu nhưng cũng thuộc dạng ngon rồi đợi cái này mãi

Bo0Bo0

Anh ơi game này save ở đâu,toàn tiếng Tàu em k hiểu huhu
mà k thể cho game sang màn hình dọc được hả anh,để ngang e k thuận phím

Bin9x

Oh ! Sao mới vào chơi em hok có cách nào ra khỏi cổng được chỉ dùm em phần này được hok ^^

Bo0Bo0

Mình cũng bị thế ai giúp cái
Nói chuyện xong với ông hướng dẫn thì k thể nào đi tiếp được
Và save game ở đâu

datvietdatviet

Mình mới rem uc rồi cài lại.giờ đang down.uc dạo này làm kém thật connecting mãi.kiểu này phải đổi pm trình duyệt web khác.hix