• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hell Striker II v0.01 S60v3 SymbianOS 9.1 Signed supplied by DzungKTS (Updated 11Mb)

giangvungtau

có ai chơi qua màn 1 chưa zậy.mình vào tập đánh với ông thầy xong lấy đồ gì đó trong cái rương rồi giờ chẳng biết đi đâu nữa

zero1986

có ai chơi qua màn 1 chưa zậy.mình vào tập đánh với ông thầy xong lấy đồ gì đó trong cái rương rồi giờ chẳng biết đi đâu nữa

giống như bạn này, có ai biết cách qua màng chỉ dùm. chủ thớt có chơi game chưa hướng dẫn ae với

traigoi2211

chủ thớt bỏ rơi topic rồi àh , chỉ mấy bạn đi chứ , mình vào tất cả các mục luôn mà cũng ko tìm thấy nè, mình cũng bị kẹt ở màn đầu luôn , ko hiểu nổi

Bo0Bo0

Mình còn chưa tìm được cách save game đây nè,mỗi lần vào là lại đánh lại
Mà tiện nói luôn gặp nc với lão ấy thực ra là phần tutorial của game ấy mà..các bác có thể bó qua lúc nó hỏi thì tick vào dòng dười thì k phải tập với lão ấy nữa đâu

zidane89

Hix.game hay mà tiếc qúa máy mình n78 ram ít không cài đc.unable install :((

Do file bạn down về bị lỗi thôi chứ chẳng liên quan đến Ram. Mà Ram của N78 mà ít hả bạn, N78 của mình là 120M Ram, sau khi cài game, soft, theme đủ kiểu mà luôn trống 65M

hurryghost

Tình hình là chưa có ai down game về chơi qua được màn 1, hài vãi nhỉ. Chưa có game nào gây ức chế cả về điều khiển lẫn màn chơi như game này. Down 11mb mà ko được chơi mới đau, toi tiền gprs. Hic...!

Bo0Bo0

ảo thế sao...cài game mất 22mb mà đi được mấy bước để chết à

dung1291985

ảo thế sao...cài game mất 22mb mà đi được mấy bước để chết à

cũng chưa tìm đc cách qua cửa đó, căn bản ko hỉu tiếng Tàu nên chịu, bọn Tàu nó chơi đc cả đến phần gặp cô gái gì cơ mà, có khi phải nhờ mấy bạn ng Trung Quốc gần nhà thôi!

zero1986

thì đoạn giới thiệu và các phần khác trong game cộng vào đủ 21mb rồi bạn ah
sao không thấy chủ thớt trả lời ta?
chắc game này để test màng đầu thôi.

Bo0Bo0

Chắc chắn game này k thể làm ra chỉ để có đoạn đầu bác à
Phải thế nào đó mà khổ k ai hiểu chữ Tàu nên...

gachip0088

bó tay thật.cứ chạy loanh quanh ở màn một thôi.nó giao đồ cho mình rùi k bít làm ntn nữa.

Bo0Bo0

Phần 1 là đánh qua bàn phần 2 là RPG đi tự do làm nhiệm vụ