• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX 1.03 chạy INSTALLING ROOTCERT là đừng im?

nothing736

( anh mod đừng del bài này của em nha, em vọc trên forum cả tuần rồi mà ko đc nên post topic mới )

mấy bạn giúp mình với, mình sài 5320xm v3.26, hồi mới mua về mình hack = modo, tuần trước mìh format lại máy, hack = Hello1.04 ok rùi, hwa mình format lai nữa vì camera bị trục trặc, lần này thì hack = hellOX tới đoạn installing rootcert là nó chạy mãi chỗ đó, 1 lúc rất lâu thì quay lại mapping drive lại rùi cũng đứng ở installing rootcert
bạn nào bít fix lỗi này chỉ giup mình với T.T hix hĩ khổ với em nó quá

lekhachuy3aa

( anh mod đừng del bài này của em nha, em vọc trên forum cả tuần rồi mà ko đc nên post topic mới )

mấy bạn giúp mình với, mình sài 5320xm v3.26, hồi mới mua về mình hack = modo, tuần trước mìh format lại máy, hack = Hello1.04 ok rùi, hwa mình format lai nữa vì camera bị trục trặc, lần này thì hack = hellOX tới đoạn installing rootcert là nó chạy mãi chỗ đó, 1 lúc rất lâu thì quay lại mapping drive lại rùi cũng đứng ở installing rootcert
bạn nào bít fix lỗi này chỉ giup mình với T.T hix hĩ khổ với em nó quá

Bạn cài lại Hellox rồi chạy lại là ok liền ah!

phantnang

mình cũng bị đứng như vậy đó, bạn tắt nó đi rồi chạy lại thử vài lần cho đến ok hết nha, ko cần cài lại đâu.

mobisoft

Cái tình huống này thì có lẽ cách nhanh nhất là format lại máy và thẻ nhớ là sẽ ok thôi.Rất nhiều trường hợp bị như vậy,chờ đến cả ngày cũng không xong.Cách nhanh nhất chỉ vậy.

Cái tình huống này thì có lẽ cách nhanh nhất là format lại máy và thẻ nhớ là sẽ ok thôi.Rất nhiều trường hợp bị như vậy,chờ đến cả ngày cũng không xong.Cách nhanh nhất chỉ vậy.

Chỉ khuyên người khác 4mat khi không còn cách nào khác thôi nhé bạn. Trường hợp này bên trên đã có mấy cái mình thấy được rồi. 4mat với một số bạn chưa quen phần mềm là hơi khổ đấy:|

nguyenpa

Super V.I.P
Thường thì thấy do thẻ nhớ, kiếm 1 cái thẻ khác tốt gắn qua ( thẻ 512 format trống) -> ok

cofer

Bạn chạy không được thì cancel và chạy lại, cài lại mapdrive và tiếp tục lần 2 sẽ ok thôi. :D

nothing736

mình fix đc rùi :) mình cài riêng rompatcher rùi patch sau đó copy file installserver.exe ( 36.53kb ) từ các hack cũ vào c:/sys/bin mới đc

mobisoft

Chỉ khuyên người khác 4mat khi không còn cách nào khác thôi nhé bạn. Trường hợp này bên trên đã có mấy cái mình thấy được rồi. 4mat với một số bạn chưa quen phần mềm là hơi khổ đấy:|

OK,nhưng cũng có khi ngồi cả ngày để chờ hoặc làm cách này nọ mà phức tạp hơn thì nó là nhanh hơn cả.Hơn nữa cũng đâu có gì là phức tạp lắm đến mức "khổ" cơ chứ :p

LeMyChinh

cách tốt nhất để hack máy cho mượt là trươc khi hack nên 4mat laj máy và thẻ nhớ là ok(đã test)

0916722767

Xin loi vi post bai ko dau.(dang truy cap tu dien thoai) theo minh ngi cai nhug phan mem hack do de bi loi lam. Minh cug tung lam nhu vay voi firmware moi of n73Me. Nhug cuoi cug bi loi het tron. Ban gui cho minh nick chat di. Minh sent cho pan phan mem hack don gian. Ko can cai j nhiu het. Pan pm nick ngoc_linh757 minh sent cho.

darkdragon3993

Mình cài Rompatcher không được, mình đã sign rồi. Nó cứ báo lỗi là "requested application access granted", bạn nào giúp mình với !!!!!!!!!!!...... Mình sign trên opda.