• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách h@ck các FW mới đơn giản. Phần II

masda

E71
500.21.009
RM-346
Vẫn như trên, nếu hack bằng helloOx thì có được không? nếu được thì bản helloOx nào?
Xin cảm ơn.

ANHBIN2X

Mình xài N81-2G V.21 thì hack bản nào vậy bro?
Mình có cài HelloOX2.03 và cả 1.03 nhưng máy báo: Unable to install. Constrained by the certificate.

Chỉnh sửa cuối:

AlyCuong

Active Member
Mình xài N81-2G V.21 thì hack bản nào vậy bro?
Mình có cài HelloOX2.03 và cả 1.03 nhưng máy báo: Unable to install. Constrained by the certificate.

Bạn xin cert và k3y sign nó rồi cài, mình nghĩ cái nào cũng dc, cái này mình hack rồi.

huutuyenmt

các pro giúp em với,e dùng E63 V510.21.010,pro nào có thể chỉ cho e biết dùng bản hello0x nao có thể hack đc

binladen1206

Active Member
Nhờ bạn lấy hộ file cer và key của máy Nokia E 63 imeil: 357 397 044 707080
Đã đăng ký nhận file cer và key : http://www.shoujizu.net/en/mycer.php

OPDA đã k còn cho key nữa nhé bạn !

các pro giúp em với,e dùng E63 V510.21.010,pro nào có thể chỉ cho e biết dùng bản hello0x nao có thể hack đc

Nếu đã có key theo imei thì dùng HelloOx 2.03 mà chơi - còn k có key thì h@ck theo cách này