• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách h@ck các FW mới đơn giản. Phần II

Quangha2603

các bác cho em hỏi! cái topic xin cer vs key bị đong topic rôi!h em muốn xin cer vs key thì phải vào topic nào! bác bác cho em xin cái đường link luôn nhá!thank các bác;;)

Bữa nay lấy cer và key mất 3 USD nên các bạn ấy không lấy dùm được đó... bạn vào tự lấy đi :)

binladen1206

Active Member
các bác cho em hỏi! cái topic xin cer vs key bị đong topic rôi!h em muốn xin cer vs key thì phải vào topic nào! bác bác cho em xin cái đường link luôn nhá!thank các bác;;)
Trang Opda tạm thời k cung cấp cert cho những imei mới nữa bạn ơi nên Mod mới khóa topic lại.

Quangha2603 nói:
Bữa nay lấy cer và key mất 3 USD nên các bạn ấy không lấy dùm được đó... bạn vào tự lấy đi :)

Bạn trả lời như vậy là k đúng nhé - đúng là mất phí nếu để giao diện tiếng anh còn tiếng tàu là free.

Chỉnh sửa cuối:

huutuannd

Có ai cho mình xin file cer và key của N97 với! hjx IMEI:359374030134940 đi đâu cũng toàn là Topic khoá không hà! hjx TT.TT

binladen1206

Active Member
Có ai cho mình xin file cer và key của N97 với! hjx IMEI:359374030134940 đi đâu cũng toàn là Topic khoá không hà! hjx TT.TT

Imei của bạn đã từng xin chưa - nếu chưa xin bao giờ thì pó cuốc rùi bạn ( trang OPDA k còn cho key imei mới nữa nên Mod mới close topic đó).

Hoanglong_lc

không còn trang nào lấy cer nữa hả các bác.máy mà không hack được thì thà dùng đen trắng còn hơn.huhhu

b0m_lx

không còn trang nào lấy cer nữa hả các bác.máy mà không hack được thì thà dùng đen trắng còn hơn.huhhu

:)) có đấy
cook thêm instasever vào sys/bin bằng nokiacooker 1.1
vậy là hack vĩnh viễn
nhưng cẩn thận die máy như chơi đấy , liều 50/50 bạn à :))

stupid1314

Đúng là bó tay luôn rồi, không có cer và key thì máy chỉ xài được những ứng dụng trên OVI.

phanminhtri

bạn cứ thấy topic nào liên quan đến cer k3y thì xin luôn :D
nhưng hiện tại opda và 1 số trang không cho lấy cer k3y nữa. nếu bạn từng đăng kí rồi thì mới lấy được.

z có cách nào h xin đc cer vs key k bạn!chỉ mình vs!minh mới mua máy khác h k tim ra cer vs key để hack

AlyCuong

Active Member
z có cách nào h xin đc cer vs key k bạn!chỉ mình vs!minh mới mua máy khác h k tim ra cer vs key để hack

Cái này cũng nhiều người xin nhưng OPDA k cho lấy nữa, ai mua máy mới chắc chịu thôi :D

happytoon

hic..bên opda hok cho lấy cerv và key nữa....h có cách hack nào cho n82 nữa hok mấy a???

binladen1206

Active Member
hic..bên opda hok cho lấy cerv và key nữa....h có cách hack nào cho n82 nữa hok mấy a???

Vẫn lấy đụợc key bạn à - nhưng nhược điểm là một ngày lấy được 1 key:D và key đó cũng chỉ hack được bằng HelloOx 2.03 thui:(

Chỉnh sửa cuối: