• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách h@ck các FW mới đơn giản. Phần II

AndyCuong

Supper Moderators
Các bác giúp e với, e xài kon N 6120c fw 7.10. E dùng hello 1.03 mà hack mãi k đc, nó cài gần xong thì thông báo "không thể cài đặt, bị chi phối bởi chứng chỉ" hjx. Máy pro giúp e với.
Ps. E chi cài đc hello 1.03 thôi. May cái hello khác không cài đc, ma e dùng đt nên viết tắt hơi nhju, máy bác thông cảm.
E xin cảm ơn trc

bạn phải SIGN đúng file cer và k3y của máy bạn cài mới không báo bởi chứng chỉ nhé!

AlyCuong

Active Member
Các bác giúp e với, e xài kon N 6120c fw 7.10. E dùng hello 1.03 mà hack mãi k đc, nó cài gần xong thì thông báo "không thể cài đặt, bị chi phối bởi chứng chỉ" hjx. Máy pro giúp e với.
Ps. E chi cài đc hello 1.03 thôi. May cái hello khác không cài đc, ma e dùng đt nên viết tắt hơi nhju, máy bác thông cảm.
E xin cảm ơn trc

6120c thì HelloOx 2.03 mới hack dc nhé, mình cũng 6120c nè. Bản 1.03 nó chạy hoài chổ apply... gì đó.

vaydima

Em lay dung roj a. E vua kiem tra la Ime. 355712023066070. E vua lay khj 18h ma. E k pjt nua. A gjup e vs. Ma a thong cam. E dung dt vjet tjeng vjet lau wa. A nghjen cuu gjup e voj

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

Anh alycuong. E xaj 6120, e cug fw 7.10 e dung hello 1.03 hack dc ma. E hack dum cho dt thang ban. K bjt sao no cu bao chung chj hoaj. Dt e dau co bj nhu vay dau. E k bjt sao nua. Ma e thu caj het roj, dt thag pan e chj chay dc caj 1.03 thoj. Gjup e voj.

Chỉnh sửa cuối:

AlyCuong

Active Member
Em lay dung roj a. E vua kiem tra la Ime. 355712023066070. E vua lay khj 18h ma. E k pjt nua. A gjup e vs. Ma a thong cam. E dung dt vjet tjeng vjet lau wa. A nghjen cuu gjup e voj

Down cái bên dưới về rồi cải vào máy nhé, sign cho bạn rồi đấy.

Xóa đuôi .7z rồi cài vào.

mrngokmc

Bạn ơi. Cho singn hello 2.03 giúp mình với. Nokia e72 Imei: 351513047170128. Mình dùng điện thoại không bít cách làm. Bạn giúp mình nhé. Thank. K bít hack jaf và phoenix

vaydima

Mấy anh cho em hỏi. Sau khi 4mat lai máy thi koo hakc đc nữa ah? Hôm qua em buộc phải 4mat lại máy ùi. Hic. Em xài 6120c.

AlyCuong

Active Member
Mấy anh cho em hỏi. Sau khi 4mat lai máy thi koo hakc đc nữa ah? Hôm qua em buộc phải 4mat lại máy ùi. Hic. Em xài 6120c.

Dùng HelloOX 2.03 vẫn hack dc đo bạn. Mình cũng 6120c ver 7.1 nè.

monkey_dux

cho mình hỏi là muốn hack C7 thì dùng cái này được không? mình tìm bên topic symbian^3 mãi ko thấy

huyetthan

Mình up FW lên 500 rùi, bi giờ ko chạy lại Hello OX2 đc. Ko biết dùng cái nào thì cài đc nhỉ các bro?! Mình dùng E63. Trước cài Hello rồi nhưng 4mat lại máy giờ ko cài đc nữa. Hix.

binladen1206

Active Member
Mình up FW lên 500 rùi, bi giờ ko chạy lại Hello OX2 đc. Ko biết dùng cái nào thì cài đc nhỉ các bro?! Mình dùng E63. Trước cài Hello rồi nhưng 4mat lại máy giờ ko cài đc nữa. Hix.
Bạn dùng bản 1.03 đi, thằng đó hiệu quả lắm đó...........;;);;)

tient38

Mình có thằng bạn dùng e63 fw100, mih dùng helloox 2.03 đã sign mà ko hack được, mong các pro giúp đỡ, mọi giúp đỡ xin gửi về ngtient38@gmail.com
Mọi ng thông cảm vì mình ko hay vào diễn đàn lắm