• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách h@ck các FW mới đơn giản. Phần II

heaven3tt

máy của em là N95 thường V35.0.002 có hack được ko anh . Mà khi hack thì máy có mất ứng dụng khi cài trước đó ko ?

AndyCuong

Supper Moderators
máy của em là N95 thường V35.0.002 có hack được ko anh . Mà khi hack thì máy có mất ứng dụng khi cài trước đó ko ?

N95 thường V35 hack bằng HelloOX v2.0 là ok , Hack phone không mất ứng dụng đã cài trên máy nhé!

bibadbop

mình dùng N73 ME sao lúc cài hello ox2 v2.03 cứ đến fan unpacking file thì chờ hoài ko thấy gì cả. fw V 4.0850.43.0.1

AndyCuong

Supper Moderators
mình dùng N73 ME sao lúc cài hello ox2 v2.03 cứ đến fan unpacking file thì chờ hoài ko thấy gì cả. fw V 4.0850.43.0.1

N73 không hack được bằng HelloOX nhé bạn , bạn qua bên này tham khảo , dùng cách 1 hack là được àh .LINK

bibadbop

N73 không hack được bằng HelloOX nhé bạn , bạn qua bên này tham khảo , dùng cách 1 hack là được àh .LINK

oh, cảm ơn bạn, lúc trước mình cũng hack bằng cách này :) máy có thể cài được các phần mềm nhưng sau 1 thời gian sử dụng máy mình chậm hẵng đi, nên đã reset máy lại, bây giờ muốn kiếm chuơng trình nào khác có thể cải thiện hơn, dù sao cũng cám ơn bạn nhé, chắc fai dùng cách cũ thui

jennyhung

Tối qua sau một hồi "tìm hiểu" thì mình đã hack phone E65 lại được rồi, hack không đến 1 phút là xong, cài ứng dung ngon lành lun :D

heaven3tt

anh ơi khi mình cài hellox2 xong rồi chạy nó nó xuất hiện ROMPatcher trong máy điện thoại của mình là hack đã thành công đúng ko anh . như vậy là phần mềm mình cài và ko cần phải sign nữa hả

octieubuon

Cách hack phone N73 ME v4.0839.42.2.1

moi nguoi cho em hoi muon hack phone may ne thi lam the nao?jiup em voi
:|

buithihuan

Send imei wa sđt mình sign hello cho chỉ vjệc kàj vào máy và chạy hello thui. 0973946773