• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

mckenzise

Sao con E66 của mình thực hiện tới apply patching là đứng wài lun. đợi hết 1 đêm ko si nhê gì !? Mình đã thử cài ROMPatch thủ công cũng không được, cài không được cả khi đã sign file ROMPatch. Mod có ROMPatch cài được cho con E66 v410.21.010 của mình không. Hoặc có cách nào khác để hack không? Help.....

E66 V410 hack bằng HelloOX 2.03 . Bạn đăng ký xin file cer key chính xác đi rồi hak lại là đc àh .

missu3391

mấy bác ơi cho e hỏi tí ngày trước e có cài bản hello 2.03 nhưng sau khi format lại máy thì k xai được nữa. Các bác hướng dẫn + cho e xin bản khác thay thê. e thử mấy bản khác rồi nhưng rắc rối quá làm mãi k đc.tks

mckenzise

mấy bác ơi cho e hỏi tí ngày trước e có cài bản hello 2.03 nhưng sau khi format lại máy thì k xai được nữa. Các bác hướng dẫn + cho e xin bản khác thay thê. e thử mấy bản khác rồi nhưng rắc rối quá làm mãi k đc.tks

Bạn xài máy gì , FM ?

N97 v11 và N86 thì chơi = HelloOX mấy vậy các bạn?????

N86 FM nhiêu bạn , nhằm bản FM HelloOX bó tay thì phải flash FM thôi .

Tại #298 mình có post 1 bài hack cách khác , bạn xem làm thử đi nhé .

Chỉnh sửa cuối:

missu3391

Bạn xài máy gì , FM ?

N86 FM nhiêu bạn , nhằm bản FM HelloOX bó tay thì phải flash FM thôi .

Tại #298 mình có post 1 bài hack cách khác , bạn xem làm thử đi nhé .

E dùng E63 fw 200.21.012 chán quá toàn phải sign thủ công.hjx bác xử lý hộ e với.tks bác

nguoimaanhy

Up cái file cer bạn lên đây mình làm cho .

mình cũng bị như misu3391 đó bạn, format lại thì không cài hllo dc nữa, tới unpacking files là nó chạy hoài... mình phải cài lại FW, cài xong thì dùng được nhưng chạy helloOX2 lần thứ 2 nó lại unpacking files, bạn có cách nào làm cho nó ko bị vậy nữa không??? để mình format lại khỏi cần cài FW vẫn hack được

mình xài N96 FW 30.033
mình xài bản hack này (có kèm theo cer-key mình mới xin): http://www.mediafire.com/?wbop8eyo6zwb7w8#1

giúp mình nhé bạn
cám ơn bạn đã đọc!!!

mckenzise

mình cũng bị như misu3391 đó bạn, format lại thì không cài hllo dc nữa, tới unpacking files là nó chạy hoài... mình phải cài lại FW, cài xong thì dùng được nhưng chạy helloOX2 lần thứ 2 nó lại unpacking files, bạn có cách nào làm cho nó ko bị vậy nữa không??? để mình format lại khỏi cần cài FW vẫn hack được

Bạn dùng 2 file này thử xem : LINK

Nếu kô đc thì bạn down cái này về rồi làm theo hướng dẫn có kèm trong đó .

các bác ơi cho e hỏi 6700s đã hack được chưa thế đợi mãi chẳng thấy gì haiz

Hack dc rồi bạn . Hack bằng flash FM .

huyetthan

BuuPhuc lên level rồi nhưng phải giải quyết vấn đề cho anh em nhé. Dù sao cũng vẫn là chủ thớt Hello OX mà.

Mình cài Hello OX 1.03 ngon rùi. Nhưng hum trước cài phần chuyển đổi font của lão nouvu nên phải 4mat lại máy. Giờ cài lại ko có đc. Vậy chủ thớt cho anh em 1 cái giải pháp nhé. Lão mckenzise hướng dẫn giải đáp ko đc đầy đủ và ko thuyết phục lắm.
Mình xài E 63.

mckenzise

BuuPhuc lên level rồi nhưng phải giải quyết vấn đề cho anh em nhé. Dù sao cũng vẫn là chủ thớt Hello OX mà.

Mình cài Hello OX 1.03 ngon rùi. Nhưng hum trước cài phần chuyển đổi font của lão nouvu nên phải 4mat lại máy. Giờ cài lại ko có đc. Vậy chủ thớt cho anh em 1 cái giải pháp nhé. Lão mckenzise hướng dẫn giải đáp ko đc đầy đủ và ko thuyết phục lắm.
Mình xài E 63.

Tui có già lắm đâu nà :))

Pác chuyển qua dùng bản khác thử xem , helloOX nhiều phiên bản mà . Àh mà máy pác FM nhiêu thế ?

minhchuong00

hix máy E71 của mình dùng 2.03 không hack được. Mình up FW mới nhất là 500.21.009 các bạn có cách nào không? Giúp mình với.

yumikenshi

HELP ME!sao con e63 của em không cài đặt đc j ah.hic.cứ phần mềm là sis là lỗi chứng chỉ.hello hack cũng thế.e cài phần mềm xpoler tải ở trang chủ về cũng không cài được.có ai giúp em với.
em sign bằng phần mềm trên pc mà k đc phần mềm hack phoen.co mem nào sign hộ e với.thanks trước nha.
ime của em là 359319026683434

ShenTran

HELP ME!sao con e63 của em không cài đặt đc j ah.hic.cứ phần mềm là sis là lỗi chứng chỉ.hello hack cũng thế.e cài phần mềm xpoler tải ở trang chủ về cũng không cài được.có ai giúp em với

bạn phải xin cer & key để sign thì mới hack dc !

yumikenshi

bạn phải xin cer & key để sign thì mới hack dc !

thì mình không sign đc thì mình mới đưa ime lên nhờ ai đó giúp hộ mình mà.hic. với lại phần mềm xploer chưa có crxx mà.sao e cài vào cũng không đc nhỉ?hic.ai giúp e đi.

dinhhuan

Thật là chán quá các pac ạ,pó tay rồi,không biết phải làm sao giờ đây nữa.Sau khi 4mat máy lại,mình đã lần lượt cài hello đủ các phiên bản(từ 1.03 đến 2.03)nhưng không tài nào đc.cài đặt hello thì hoàn thành nhưng khi nhấp cho nó chạy thì cứ đến dòng unpacking files là cứ đứng im hoài.mong các pac giúp đỡ .thanks !!!

tienquoc87

thì mình không sign đc thì mình mới đưa ime lên nhờ ai đó giúp hộ mình mà.hic. với lại phần mềm xploer chưa có crxx mà.sao e cài vào cũng không đc nhỉ?hic.ai giúp e đi.

Thật là chán quá các pac ạ,pó tay rồi,không biết phải làm sao giờ đây nữa.Sau khi 4mat máy lại,mình đã lần lượt cài hello đủ các phiên bản(từ 1.03 đến 2.03)nhưng không tài nào đc.cài đặt hello thì hoàn thành nhưng khi nhấp cho nó chạy thì cứ đến dòng unpacking files là cứ đứng im hoài.mong các pac giúp đỡ .thanks !!!

Hic... tội quá hơ!!! hehe☺

Thử áp dụng chiêu thức này xem nha!

Down Rompatcher về rùi signer nó để cài đặt »»
www.pdaviet.net/showthread.php?102290-ROMPatcherPlus-v2.03-Full-chỉ-có-ở-PDAVIET!

Mở lên rùi aply Open4All_RP+

Dùng Xplore giải nén file installserver.exe vào C:\sys\bin
Khởi động lại máy!!! ok☺

File installserver.zgp nằm trong HelloOX2 v2.03 link ở cuối bài!▼

www.pdaviet.net/showthread.php?101345-Hướng-dẫn-cách-Hack-Phone-đơn-giản-nhanh-nhất-hiện-nay!

huyetthan

Hic... tội quá hơ!!! hehe☺

Thử áp dụng chiêu thức này xem nha!

Down Rompatcher về rùi signer nó để cài đặt »»
www.pdaviet.net/showthread.php?102290-ROMPatcherPlus-v2.03-Full-chỉ-có-ở-PDAVIET!

Mở lên rùi aply Open4All_RP+

Dùng Xplore giải nén file installserver.exe vào C:\sys\bin
Khởi động lại máy!!! ok☺

File installserver.zgp nằm trong HelloOX2 v2.03 link ở cuối bài!▼

www.pdaviet.net/showthread.php?101345-Hướng-dẫn-cách-Hack-Phone-đơn-giản-nhanh-nhất-hiện-nay!

Vậy trước tiên bạn cần nhờ các bạn lấy cer và key cho. Ở chủ đề của anhchang4mat đó. Rồi mới làm các bước như tienquoc87 hướng dẫn đc.

Status
Không mở trả lời sau này.