• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
hix máy 5500 sport ấy ah.em dùng cả BiNPDA Hacking Kit.sisx rồi mà cũng không hack được.

hix thì mình nói là mình cài được hello rồi mà.Nhưng đến unpacking file nó cứ chạy mà không dừng làm đi làm lại vẫn thế.Hnay để cả buổi trưa luôn lúc ngủ dậy vẫn unpacking file .hix hix

mấy máy cũ như 5500 thì bác nên xài bản 1.03 ấy. bản 2.x chỉ dành để hack những máy mới và FW mới thôi.

tuinepa

Có cao thủ nào Hacked con dế "Khũng" i8910 HD chưa? em đang chờ!

Chuyện là vừa qua các fw mới của các máy Nokia (N97,N86...) đã hack thành công;;). Tuy nhiên dế Sam Sung i8910 chung hệ với N97 vẫn chưa hack dc!:-? (giống i8510 Innov8 lúc mới ra). Em đang chờ các cao thủ ra tay hack em nó!:p
Chúc cả nhà vui vẻ và thành công!:))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chuyện là vừa qua các fw mới của các máy Nokia (N97,N86...) đã hack thành công;;). Tuy nhiên dế Sam Sung i8910 chung hệ với N97 vẫn chưa hack dc!:-? (giống i8510 Innov8 lúc mới ra). Em đang chờ các cao thủ ra tay hack em nó!:p

Mấy máy samsung thì khó hack hơn máy của nokia với lại cũng k có nhiều người dùng nên người ta cũng k quan tâm tới cách hack nó nhiều. Bạn thử xài bản Hello_OX 2.1 mới update xem có được k nhé

MinhThang

Manager

Cứ thử các cách đã có đi bạn, ở đây không có các cao thủ, và cũng chẳng có máy như bạn để Hack đừng chờ đợi mỏi mòn bạn à. Không được ở các bản này thì ta lại chờ các bản sau, cứ thế mà làm sẽ có lúc thành công.

Hoden

Super V.I.P

hack bản 2.0 chưa bạn thử xem nó báo thế nào

kissandbye

Đã đưa Link rồi sao còn hỏi nhiều thế?:-?

em thử theo cách link anh send rồi không được nên mới hỏi cà gần hết đến đoạn rompatcher.sisx thì nó cứ báo lỗi thế này required appilication access not granted:-?:((

Kojiro

Super V.I.P
GIÚP EM VỚI! EM DÙNG E 63, EM CHẠY ĐC HELLO RỒI MÀ MÁY VẪN KÔ HACK ĐC.

Chạy được rồi báo gì? bị gì mà biết hack ko được vậy em?
Đừng post bài in hoa cả bài nhé!

binhkien

Sao không thấy của con N82 black các bác nhỉ

Em đang dùng con N82 mà mãi không hack được ... các bác có cách gì giúp em với...nhiều giấc mơ các bác giúp rồi... mong các bác giúp nốt con này với...nếu không được em cũng xin chân thành cám ơn các Bác!!!!!=D>=D>=D>=D>:-?:-?:-?:-?:-?

Kojiro

Super V.I.P
Em đang dùng con N82 mà mãi không hack được ... các bác có cách gì giúp em với...nhiều giấc mơ các bác giúp rồi... mong các bác giúp nốt con này với...nếu không được em cũng xin chân thành cám ơn các Bác!!!!!=D>=D>=D>=D>:-?:-?:-?:-?:-?

Làm theo hướng dẫn trên bài 1 đó bạn, hỏi chi cho xa, cứ theo đó mà làm.

gacon_st

N81 thì bạn qua bên Này!

chào a, e đã qua theard này , e thấy cách này của bác kojiro có vẻ đơn giản nhưng máy của em FW 21.0.010 :( có cách nào khác không ạ)

cuongkh17

Chạy được rồi báo gì? bị gì mà biết hack ko được vậy em?
Đừng post bài in hoa cả bài nhé!

nó không thông báo lỗi gỉ cả, nhưng theo em là lỗi ở phần cài modo, lúc Hello đang chạy thi tự nhiên xuất hiện yêu cầu: "Do you want to install Modo", bấm "có" thì nó chạy tiếp và kết thúc = dòng thông báo: ".... you can install me now".
hix ... mà kô xong rồi, đời máy của em là: 100.21.110

Kojiro

Super V.I.P
nó không thông báo lỗi gỉ cả, nhưng theo em là lỗi ở phần cài modo, lúc Hello đang chạy thi tự nhiên xuất hiện yêu cầu: "Do you want to install Modo", bấm "có" thì nó chạy tiếp và kết thúc = dòng thông báo: ".... you can install me now".
hix ... mà kô xong rồi, đời máy của em là: 100.21.110

Ủa! Báo thế là xong rồi mà :-? Nó hỏi có cài modo hay ko, ok thì cài, sao đâu :-?

Status
Không mở trả lời sau này.