• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Help me! Imate Puma-T

Status
Không mở trả lời sau này.

tranhaison

Hu hu mấy bác cứu em với. Em xài con Imate puma-T dùng windows mobile 6. Vừa rồi em có chọn chức năng hard reset để thử khôi phục lại cài đặt ban đầu của máy, ai ngờ sau khi khôi phục nó ra tiếng Tàu làm em không biết mò ở đâu cho ra tiếng Anh trở lại. Mấy bác làm ơn giúp em với.

PhamQuang

Manager
Hu hu mấy bác cứu em với. Em xài con Imate puma-T dùng windows mobile 6. Vừa rồi em có chọn chức năng hard reset để thử khôi phục lại cài đặt ban đầu của máy, ai ngờ sau khi khôi phục nó ra tiếng Tàu làm em không biết mò ở đâu cho ra tiếng Anh trở lại. Mấy bác làm ơn giúp em với.

iMate puma-T ???
Chưa nghe và thấy con iMate nào tên như vậy cả !!! :O:O:O
Quan trọng là xác định đúng dòng máy để tìm chọn đúng ROM Up lại là được thôi.

PhamHien

Chắc về nguyên bản tiếng Trung rồi. Có lẽ đổi ngôn ngữ là được thôi. Tìm một bác biết tiếng Trung và làm...giá có máy đó trên tay bây giờ!
:D

Status
Không mở trả lời sau này.