• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hẹn hò qua mạng cho đỡ nhàm nè!

mimi24

Khi mà con người ta ngày càng "thoáng" trong chuyện tình cảm với những cuộc tình chớp nhoáng kiểu mì ăn liền đã phần nào giết chết sự lãng mạn. Nhưng theo một số nhà nghiên cứu của Úc, vấn đề "cổ điển" trong các mối quan hệ ấy đã được "cứu rỗi" bởi một hình thức hẹn họ rất hiện đại, hẹn hò qua mạng- hẹn hò nhanh chóng (speed dating).
ImageView.aspx

Theo tiết lộ của một người tham gia hẹn hò nhanh chóng thì phần lớn là các bạn nam luôn là những người chủ động tấn công trước. Đặc biệt là hai bên sẽ phải nghĩ ra những message ngọt ngào nhất cũng phải có độ tin cậy cao để chinh phục người ngồi ở đầu computer bên kia.
"Khi mà cuộc sống ngày càng bận rộn, con người ta phải tranh thủ cả với bữa ăn của mình thì hình thức hẹn hò qua mạng-hẹn hò nhanh chóng chính là một cách để duy trì và phát huy sự lãng mạn- 1 phần cũng để tiết kiệm thời gian & rút ngắn khoảng cách tình yêu của những con người với nhau"
Nếu có 1 cuộc hẹn hò nhanh chóng (speed dating) qua mạng thì pà kon nghĩ có nên tham gia để tìm cảm giác lạ ko????
:D

Nynk_102

Vô đây kiếm cái nick rùi pm với nhau chứ . Ai lại làm cho cả làng bít bao giờ.

thienhop

Vậy có em nào mạnh dạn đưa lên đấu já trước xem nào. Mà hình như pv hiếm về khoản này lắm thì phải=D>

thienhop

Cho bít tí thông về em đi anh duyệt được thì chúng mình wa phòng tán gẫu mật=D>ủa mà mimi24 là chủ topic mà. Hixhix hum nay mới thấy. Vụ này kăng òy=))

Chỉnh sửa cuối:

thienhop

Làm jì có bẫy tình ở đây hả bác. Bác để em năm này kiếm một em đi khoe zới bạn bè chứ?

Whinny

Zậy thì cứ từ từ mà kiếm, Không đi đâu phải vội mình còn trẻ mừ;;)

thienhop

Từ từ mà mất hết àh. Thời buổi bây jờ lẹ lém. Mimi24 vừa mới lên được cái đâu òy. Mấy anh spam ghê wá bỏ chạy rùi àh=))

thienhop

Phặc là chủ topic này nè. Mở ra rùi bỏ chạy. Mới vùa đăng ký làm bạn gái tớ jờ chẵng thấy đâu. Xem lại mấy bài trước nha whinny

nhocconsoidong

Đi tu như em có dc kiếm bạn gái qua mạng hem vậy mí sư huynh? có thì cho e đăng ky 1 vé với