• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hẹn hò qua mạng cho đỡ nhàm nè!

thienhop

Dl đăng ký làm bạn gái với thầy tu. Ko pít thầy tu có còn jì ko. Kiểu này dl được thăng chức làm thái giám rùi. =)) Thiện tai

DreamLand

Cái này còn nguy hiểm hơn "bẫy tình" nè...:))

Dl đăng ký làm bạn gái với thầy tu. Ko pít thầy tu có còn jì ko. Kiểu này dl được thăng chức làm thái giám rùi. =)) Thiện tai
Ơ - hai ông này ............ Thấy ở đâu có người đẹp là khủng bố tinh thần anh em khác :-?:-?:-?
Vài hình ảnh và profile trước nè. chịu hôn :(

TruongHan

Super V.I.P
Em tên Hân,năm nay vừa tròn 25 tuổi....tính tình đằm thắm,dịu dàng,đảm đang...giỏi nữ công gia chánh...chưa từng có người iu...mong tìm được người trong mộng
Mọi thư từ xin gửi về hộp thư emgailuatinh@yahoo.com.canh.chinsu

thienhop

Ũa anh han trước kia là con zai mà. Chuyển sang làm con gái hùi nào thế? Thui củng được xinh là được rùi. Em năm ni 21t thương vợ jì củng làm được. Nếu em han ko ngại thì làm vợ anh hek=))

Dl ơi đừng đưa mấy em này lên nửa mình chịu hem nổi đâu... Ui .. ui ước jì mình là người iu của cô ấy??

Last edited by a moderator:

thienhop

oạch bẫy đâu mà bẫy, đang bùn nên mún tuyển mộ...hehee

sao vậy mimi lên được một lần rùi lặn tới giờ vậy.thế chuyện lần trước tính sao thế:-?:-?:-?chờ mãi mà chả thấy đâu hết buồn ghê:(:(

mimi24

em đây chứ có chuồn đi đâu đâu. Bác chắc ế hung rồi nên bác cứ làm em rối cả lên. Dạo này em cua zai trên game rồi, đi hứng tình dược bỏ bùa cho zai chết chơi, tim cứ gọi là bay phấp phới ấy. Bác vào chơi với em để em bỏ bùa cho vui nào

mimi24

Dù thất bại hay thành công, dù lông bông hay đang làm việc, dù đang ăn tiệc hay ở nhà, dù già hay trẻ, dù đang sắp đẻ hay chưa có chồng, dù là rồng hay là tôm, dù đang bia ôm hay trà đá, dù có hút thuốc... lá hay là ko, dù có công hay có tội, dù bơi lội hay karate, dù đi xe hay đi bộ... đều có những lúc tâm sinh lý bất bình thường thì cứ nhào dzô mà thoải mái chia sẻ, để tư tưởng ko tồi tàn tiến tới tử tự. :-?

doicoluu87

Mimi ui,giờ trên đó có thêm mấy chức năng mới cũng dzui lém áh...có thêm mấy trò game nữa kìa :D

Chỉnh sửa cuối:

MaKimLien

Member
Mini24 ơi bỏ hết đi bỏ bạn bè,bỏ công việc,bỏ người yêu và cuối cùng là bỏ bùa Mkl đi.Mình hứa sẽ kô buồn khi bạn bỏ....bùa mình.