• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hero of Sparta 2008 - Những chiến binh bất diệt ( 6/ 12 )

Caohieu88

Hero of Sparta 2008

Bản : 1.2.0
Thể loại: Hành động
Năm: 2008
Dữ liệu: 6/12/2008
Tương thích: UIQ 3.0 và S60v3

Hero of Sparta là trò chơi thuộc thể loại thần thoại, hành động. Game kể về sử thi của một người anh hùng huyền thoại Odixê với 13 Levels dành cho người chơi. Đây là phiên bản đặc biệt và chưa phát hành trên WEB ( bạn có thể kiểm tra tại đây: http://www.gameloft.com/ ) và PDAVIET.net là một trong những Forum đầu tiên có bản game này =)) hãng Gameloft mới đưa ra trailer 2008 về Game ngày 1/12 ). Với thiết kế đồ họa đẹp và và chạy trên nền Java hi vọng các bạn sẽ thích nó.

nglecuong

Mình mở màng trước đây. Phải cài vô chơi thử mới đc. Cám ơn bác nhé!

lucky000

Hiếu ơi! có cách nào cảm ứng hoá game này không nhỉ? chơi bằng phím cứng trên con P990i khó quá! các nút cứ loạn hết lên! giúp mình với nhé!

Caohieu88

Hiếu ơi! có cách nào cảm ứng hoá game này không nhỉ? chơi bằng phím cứng trên con P990i khó quá! các nút cứ loạn hết lên! giúp mình với nhé!

Cái này Jackpham đã có hướng dẫn rồi đó anh, nhưng em ko hiểu lắm, hi :))

ngkhanhhoang

Hehe...game bản java này anh chơi tren K850i cả tuần nay rồi Hiếu nhưng cho UIQ3 thì chưa. Thanks e!

lucky000

Hero of Sparta 2008

Bản : 1.2.0
Thể loại: Hành động
Năm: 2008
Dữ liệu: 6/12/2008
Tương thích: UIQ 3.0 và S60v3

Hero of Sparta là trò chơi thuộc thể loại thần thoại, hành động. Game kể về sử thi của một người anh hùng huyền thoại Odixê với 13 Levels dành cho người chơi. Đây là phiên bản đặc biệt và chưa phát hành trên WEB ( bạn có thể kiểm tra tại đây: http://www.gameloft.com/ ) và PDAVIET.net là một trong những Forum đầu tiên có bản game này =)) hãng Gameloft mới đưa ra trailer 2008 về Game ngày 1/12 ). Với thiết kế đồ họa đẹp và và chạy trên nền Java hi vọng các bạn sẽ thích nó.

sặc! Cao Hiếu chả hiểu gì về lịch sử châu âu thời đế chế La mã cả! Sparta đâu có liên quan gì đến sử thi Odixe của thần thoại hi lạp !=))

Caohieu88

sặc! Cao Hiếu chả hiểu gì về lịch sử châu âu thời đế chế La mã cả! Sparta đâu có liên quan gì đến sử thi Odixe của thần thoại hi lạp !=))

Hic, tên thì đâu có liên quan đến trò chơi đâu anh, bây giờ họ đặt tên Game là Cao Hiếu thì cũng đâu có sao =)) . Cái chuyện dựa trên hình mẫu của Odixe là do bản trailer quảng cáo nói nó vậy anh ạ ^ ^

CongVoi

Super V.I.P

Hic, tên thì đâu có liên quan đến trò chơi đâu anh, bây giờ họ đặt tên Game là Cao Hiếu thì cũng đâu có sao =)) . Cái chuyện dựa trên hình mẫu của Odixe là do bản trailer quảng cáo nói nó vậy anh ạ ^ ^

Tên càng kêu game càng ăn kháck. Hôm nào Việt hoá mấy game,rồi đặt tên.Hehe xem anh em có tò mò không nhá :)):))

NokuaN70

Well-Known Member
VH bác mà chơi nguyên cái tên nhân vật chính là CongVoi chắc a e trốn mất he he he:))

S

simkiller

Guest
Lại có game hay chơi rồi , cám ơn bạn . Nhìn đồ họa thấy hấp dẫn quá đi . Phải thử mới được .

lucky000

việt hoá thì việt hoá cái trò Fifa 2008 đi! chọn quả đội hình toàn member box UIQ Việt cho máu, đặt tên đội tuyển là UIQ Việt .cờ đỏ chữ UIQ3 màu vàng:D