• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hero of Sparta 2008 - Những chiến binh bất diệt ( 6/12 )

nouvu2372

Mod nào rãnh rãnh đưa bài có bản dành cho 91,80,3250 lên kế bài bạn Caohieu88 zới để đây nhiều bạn không biết:(

cuongfpt

Hero of Sparta 2008

Bản : 1.2.0
Thể loại: Hành động
Năm: 2008
Dữ liệu: 6/12/2008
Tương thích: UIQ 3.0 và S60v3

Hero of Sparta là trò chơi thuộc thể loại thần thoại, hành động. Game kể về sử thi của một người anh hùng huyền thoại Odixê với 13 Levels dành cho người chơi. Đây là phiên bản đặc biệt và chưa phát hành trên WEB ( bạn có thể kiểm tra tại đây: http://www.gameloft.com/ ) và PDAVIET.net là một trong những Forum đầu tiên có bản game này =)) hãng Gameloft mới đưa ra trailer 2008 về Game ngày 1/12 ). Với thiết kế đồ họa đẹp và và chạy trên nền Java hi vọng các bạn sẽ thích nó.

đây có phải là game ngage không nhỉ???

xuanck

ai cho mình hỏi mình chơi bài 1 giết con người ngựa xong chả bít đi đâu nữa quay về thì gặp đá cản nhảy qua thì rơi xuống mấy cái trông gai ai bít chỉ giúp với

LastKnight

sao mà mấy cái topic mà post kô có đường link của web như vậy mà mình kô down dc dzậy?:(( ai chỉ với hay mod quăng nó dzô link mediafire đi :D thanks trc lun :p

THCN

sao mà mấy cái topic mà post kô có đường link của web như vậy mà mình kô down dc dzậy?:(( ai chỉ với hay mod quăng nó dzô link mediafire đi :D thanks trc lun :p

Mấy cái game nhỏ nhỏ người ta sử dụng chức năng đưa trực tiếp file lên diễn đàn cho dễ down còn đòi mediafire gì nữa, bấm vô tập tin đính kèm mà down.

Posted via Mobile Device

THCN

ai cho mình hỏi mình chơi bài 1 giết con người ngựa xong chả bít đi đâu nữa quay về thì gặp đá cản nhảy qua thì rơi xuống mấy cái trông gai ai bít chỉ giúp với

Kéo mấy cái cục đá ra rồi nhảy qua khoảng trống chỗ có mấy con quái vật đang đi đó, bấm phím xuống là nó nhảy qua luôn hà, không vướng chông đâu.

Posted via Mobile Device

xuanck

nhưng mình lam sao wa bên kia chông ma kéo đá ra được chỉ kéo được mỗi cục đá màu đỏ ỏ giữa còn cục đá có con quái di lại sao nhảy sang ma kéo được hả bạn

Kéo mấy cái cục đá ra rồi nhảy qua khoảng trống chỗ có mấy con quái vật đang đi đó, bấm phím xuống là nó nhảy qua luôn hà, không vướng chông đâu.

Posted via Mobile Device

kéo cục đá nào giết con người ngựa xong way về thì vương mất cục đá có con quái đứng gân nhẩy woa la đá la dính chông ngay mầy mò cả ngày rùi sắp bó tay rùi bạn ơi

Last edited by a moderator:

anhunno88

thanks ròi mà ko down dc là sao???????????

Nếu dùng IDM để down thì bạn click chuột phải chọn open in new tab...IDM sẽ chạy được nha bạn.:D Lúc đầu mình cũng ko click được vô link trực tiếp được, toàn hiện ra hồ sơ cá nhân à:-?

THCN

nhưng mình lam sao wa bên kia chông ma kéo đá ra được chỉ kéo được mỗi cục đá màu đỏ ỏ giữa còn cục đá có con quái di lại sao nhảy sang ma kéo được hả bạn

kéo cục đá nào giết con người ngựa xong way về thì vương mất cục đá có con quái đứng gân nhẩy woa la đá la dính chông ngay mầy mò cả ngày rùi sắp bó tay rùi bạn ơi

Cái chỗ có 5 cục đá đó bạn, kéo cục đá ở giữa rồi đi xuống nhảy qua, có cần phải post hình không?

Posted via Mobile Device

xuanck

bạn post hình hộ đi tui ga không bít cách post cu. thể la kill con người ngựa được cái khiên thì quay lai. nhảy qua sông rùi lúc đó thấy 6 cục đá đỏ va mấy cục đá trắng nhảy qua mấy cục đá trắng thì còn 1 chỗ nhẩy nữa nhảy qua chông nhưng bên kia chông lại có 1 cục đá chắn không cách nào nhẩy qua được bạn giúp mình với

THCN

bạn post hình hộ đi tui ga không bít cách post cu. thể la kill con người ngựa được cái khiên thì quay lai. nhảy qua sông rùi lúc đó thấy 6 cục đá đỏ va mấy cục đá trắng nhảy qua mấy cục đá trắng thì còn 1 chỗ nhẩy nữa nhảy qua chông nhưng bên kia chông lại có 1 cục đá chắn không cách nào nhẩy qua được bạn giúp mình với

Bạn có thấy bức tường rào chỗ con ngựa người đó không? Sau khi lấy được viên kim cương xanh, bạn bấm giữ phím 5 để vận hết nội công, sau đó buông ra, thanh năng lượng màu xanh dương sẽ biến thành màu vàng, lúc ấy bạn cứ chạy đâm vào bức tường cho nó sập ra rồi đi tiếp. Ở đó sẽ có đường để bạn trở lại chỗ 4 tảng đá hình đầu người, nếu bạn chém thì nó sẽ đỏ lên nhưng rồi tắt ngay nên bạn phải dùng nội công (như lúc phá bức tường) để chạm vào đủ 4 cái tượng ấy (làm vậy mới kịp), cánh cổng sẽ mở ra và bạn sẽ vào được bên trong gặp con nhỏ ORACLE để qua màn như trong hình nè!