• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Heroes Lore Wind Of Soltia ENG Multiscreen

khoa123

:D:D:Dgame lày chơi theo kiểu luyện lv và làm nv nha,cóa 3 nv,nhưng bạn phải phá đảo nv thứ nhất rùi mới đc chọn típ theo 2 nv nữa,ko kịp chụp skill của nó thông cảm nha,hok thanks mà spam là chém

khoa123

chạy ngon trên p990i và máy uiq 3.0 mà,cứ down thoải mái,78 lần tải mà đếm xem,1...2..3...4...5 ng thanks,huhu

shadow141206

chạy ngon trên p990i và máy uiq 3.0 mà,cứ down thoải mái,78 lần tải mà đếm xem,1...2..3...4...5 ng thanks,huhu

vậy là nhìu rồi đó, bên Box BB còn dzữ dzội hơn nữa đấy 8-|8-|8-|

Cái chính là mình đc share game cho mọi người, vậy là đủ vui rồi :D:D:D

NokuaN70

Well-Known Member
Chơi game này nên chịu khó tìm mấy cái recipe để combine thành ngọc, đem cẩn vô vũ khí đánh ghiền luôn, chịu khó đánh quái một tí nó hay rớt ra đồ ngon lắm.
@khoa123: Anh click thanks chú rồi đấy nhá :D

phithang84

game này chơi hay nhưng tiếc là W950i bàn phím cùi quá ko chơi được. có game nào hay mà chơi bằng cảm ứng ko các bác?

shenkichi

Các bạn ơi cho mình hỏi mình muốn trở về làng nhanh thì làm thế nào và mình muốn bán đồ thì làm thế nào.
Ví dụ mình đang đi làm nhiệm vụ bên ngoài làng nhưng lại thiếu máu nên phải quay về làng mua. Mình muốn quay lại làng nhanh mà không phải đi lại các đường đã đi(đường dài quá ngại không muốn đi)
Mong các bạn giúp

NokuaN70

Well-Known Member
Các bạn ơi cho mình hỏi mình muốn trở về làng nhanh thì làm thế nào và mình muốn bán đồ thì làm thế nào.
Ví dụ mình đang đi làm nhiệm vụ bên ngoài làng nhưng lại thiếu máu nên phải quay về làng mua. Mình muốn quay lại làng nhanh mà không phải đi lại các đường đã đi(đường dài quá ngại không muốn đi)
Mong các bạn giúp

Không có cách nào ngoài chạy bộ :D. Tìm căn nhà nó có biểu tượng thanh kiếm treo bên ngoài ấy, chỗ đó mua bán đồ. Nên cày nhiều tiền( sử dụng mấy con có thuộc tính lửa, đi bụp mấy con ma cây, rớt tiền nhiều) mua nhiều máu, đem theo là tha hồ cày.

Posted via Mobile Device

shenkichi

Cái này mình biết rồi. Nhưng nhiều khi gặp mấy con nó phun Poison(cái độc làm mất máu ấy)dùng nhiều máu quá. Với lại nhặt được nhiều thứ khá hay mà lại không bán được. Chỉ có nước vứt đi(hơi phí). Mình không biết bán thế nào cả.

luckyboy89

không bán đươc đâu bạn ạ.mà game này nó ra bản mới lâu rồi,chơi phê hơn nhiều

homashu

mình bán đồ được mà. lúc vào tiệm vũ khí ấy, bấm nút # để chuyển chế độ mua và bán
Posted via Mobile Device

kitafung

Mình đang chơi em này trên 5800. Vấn đề mình gặp phải là mình không thể dùng skill gọi đệ ra được. Có ai biết cách khắc phục ko ?

Đừng tô đậm chữ khi post bài nữa nha bạn!!

Last edited by a moderator: