• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hertz Smasher : game mới ra lò cho s60v5

boybl1990

mình đã sory và ghi nguồn rõ ràng rồi
yêu cầu bạn không nên làm quá lên như vậy
có gì bỏ qua đc thì bỏ qua

Hjc, em có bắt bẻ gì bác đâu ạ, chẳng là em đang giải thích cho bác kia thôi mà @.@ sao dạo này ăn mắng hoài thế nhỉ, hjc

b0m_lx

Hjc, em có bắt bẻ gì bác đâu ạ, chẳng là em đang giải thích cho bác kia thôi mà @.@ sao dạo này ăn mắng hoài thế nhỉ, hjc

anh em với nhau cả thôi mà
mình nhầm chút thì mình ssuwar rùi
anh đen thì tính anh ý vậy , hay thương anh em Pv
nói chung là stop nhá

có lấy game mình qua bên tinhte mà posst
bên đấy mình thấy ít game quá
mình có nick bên đó nhưng mình sinh ra và lớn lên tại Pv nên chẳng muốn posst làm gì :))

boybl1990

anh em với nhau cả thôi mà
mình nhầm chút thì mình ssuwar rùi
anh đen thì tính anh ý vậy , hay thương anh em Pv
nói chung là stop nhá

có lấy game mình qua bên tinhte mà posst
bên đấy mình thấy ít game quá
mình có nick bên đó nhưng mình sinh ra và lớn lên tại Pv nên chẳng muốn posst làm gì :))

Tại bên đó box Symbian "hẻo" quá bác ạ, hjc, em phải mò sang tận đây kiếm game và cfw cho cái 5800 của em đây ạ, hjc

b0m_lx

Tại bên đó box Symbian "hẻo" quá bác ạ, hjc, em phải mò sang tận đây kiếm game và cfw cho cái 5800 của em đây ạ, hjc

lấy game mình posst mà posst qua bên đó cho xôm
nói thất chứ web di động chỉ có Pv là khủng nhất thui

boybl1990

lấy game mình posst mà posst qua bên đó cho xôm
nói thất chứ web di động chỉ có Pv là khủng nhất thui

Dạ thôi bác ạ, em chỉ thích post mấy game còn nóng hổi thôi bác ạ, em cũng chẳng mê game lắm đâu, chẳng qua là đang tìm mấy game hay hay cho gf ấy mà, còn vụ post game thì lâu lâu "câu thanks" một chút cho vui thôi, nói chung em không có hứng thú với game lắm ^^ mê Công nghệ hơn, hehe

b0m_lx

Dạ thôi bác ạ, em chỉ thích post mấy game còn nóng hổi thôi bác ạ, em cũng chẳng mê game lắm đâu, chẳng qua là đang tìm mấy game hay hay cho gf ấy mà, còn vụ post game thì lâu lâu "câu thanks" một chút cho vui thôi, nói chung em không có hứng thú với game lắm ^^ mê Công nghệ hơn, hehe

thích soft k ?
tui giới thiệu cho johny mà post soft :D

boybl1990

thích soft k ?
tui giới thiệu cho johny mà post soft :D

Đc đó bác, em đang tìm 1 cái soft mail nào hay như cái trình email của C6 đây, đang xài n97 mini mà bực mình quá, toàn mấy cái trình email gì đâu không à, em chỉ pull mail chứ không push mail bác ạ, yêu cầu là chuyển đổi giữa các hộp mail linh hoạt, thao tác đơn giản, giao diện đơn giản, nói chung là y như cái email của C6 đấy ạ, bác biết thì chỉ em với