• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hidden Expedition: Titanic_UIQ3.0 (SIS 4M)

CongVoi

Super V.I.P
Titanic_UIQ3.0

LÀ GAME TÁI HIỆN LẠI KHUNG CẢNH TITANIC.RẤT THÚ VỊ.GAME MỚI RA LÒ LUÔN.KHÔNG CHƠI HƠI PHÍ >:)>:)>:)

The legendary RMS Titanic, which sank in 1912, still houses a wealth of artifacts and treasures on-board. In Hidden Expedition: Titanic, explore the wreckage of this once-majestic ship and collect antique artifacts for the Titanic Museum.6| t!]5d"_,h
Hunt for hidden objects within the wreckage during 14 diving missions, ultimately leading to the final prize: The Crown Jewels. Based on Hidden Expedition: Titanic, the best-selling PC game, the handheld version features the same stunning graphics and captures the atmosphere of the original. Control your game using a choice of the intuitive five-way controller or the stylus to find a variety of artifacts hidden within the sunken ship.

TRÒ NÀY NHƯNG TIẾC MỘT CÁI LÀ PHẢI ĐĂNG KÍ,VÌ TRÒ NÀY MỚI QUÁ NÊN CŨNG CHƯA CÓ CODE ĐƯỢC.CÁC BẠN CHỈ CHƠI ĐƯỢC TẦM 10 LẦN GÌ ĐÓ THUI :(:(.XIN MỌI NGƯỜI CHỊU KHÓ ĐỢI NỮA NHÉ

DOWNLOAD : http://shop.my-symbian.com/servlet/d/titanic-uiq-v1-00gn.sis?s=695&p=223541&secw=59037de0

HOẶC : TẠI ĐÂY

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
TỪ NAY ĐỐI VỚI NHỮNG TOPIC ĐƯỢC LẬP RIÊNG LẺ NHƯ THẾ NÀY CÁC BẠN CÓ THỂ VÀO THẢO LUẬN THOẢI MÁI.NHƯNG CHÚ Ý LÀ THẢO LUẬN ĐÚNG VỚI TIÊU ĐỀ CỦA TOPIC NHÉ :D:D

Thoai_DakMil

Super V.I.P
congvoi không phải khiêm tốn , anh em UIQ rất cần những người tài năng như bạn

kingofsea

trò này mình có chơi trên vi tính rồi rất là hay.mà tụi con gái mê cái trò tìm kiếm này lắm ai có bạn gái thì down về chuẩn bị khoe hàng đi.trò này minhd down về rồi nhưng vì bạn mượn máy để chơi trò CrazySpot nên chưa test đc mai có máy rồi test luôn.cho gởi lời cám ơn tới thienmat007 và cong voi vì nút thank ko còn nữa

Thoai_DakMil

Super V.I.P
trò này mình có chơi trên vi tính rồi rất là hay.mà tụi con gái mê cái trò tìm kiếm này lắm ai có bạn gái thì down về chuẩn bị khoe hàng đi.trò này minhd down về rồi nhưng vì bạn mượn máy để chơi trò CrazySpot nên chưa test đc mai có máy rồi test luôn.cho gởi lời cám ơn tới thienmat007 và cong voi vì nút thank ko còn nữa

HIỆN TẠI DĐ CÓ 2 SKIN , CÓ MỘT CÁI SKIN HIỂN THỊ ĐƯỢC NÚT THANK CÁC BẠN VÀO ĐÂY XEM HD NHA http://pdaviet.net/showthread.php?t=41&page=63

kingofsea

sao máy mình cài vào ko đc nó báo là "installation file is corup" bạn congvoi có bị tình trạn này ko

tommynguyen1961

mình tải không được tiếc quá.
Cứ vô là nó hiên image attatch chứ không phải file cần download.
Mong bạn giúp mình.