• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiển thi % PIN trên Sensation?

LinhKu

bác venusian hiện đang ở đâu thế có ở HN k mình qua nhờ bác hướng dẫn về root em sen xe

bác venusian ở tận địa đầu tổ quốc cơ bạn ạ,gửi máy về móng cái để bác ấy root cho :D

duongtu81

Mình vừa up Rom
[ROM]Android Revolution HD™ 6.0.2 | ICS & Wi-Fi calling | High Quality & Performance bị lỗi và restore lại rom cũ của máy vẫn là 2.3.4-1.50.707.1.Sau khi restore lại rồi mình cài hiển thị % pin lên khởi động lại bị tình trạng như trên.

LinhKu

Mình vừa up Rom
[ROM]Android Revolution HD™ 6.0.2 | ICS & Wi-Fi calling | High Quality & Performance bị lỗi và restore lại rom cũ của máy vẫn là 2.3.4-1.50.707.1.Sau khi restore lại rồi mình cài hiển thị % pin lên khởi động lại bị tình trạng như trên.

có lẽ cái đấy không phù hợp với bản rom của bạn dùng, còn bạn muốn cài % pin cho rom Android Revolution HD™ 6.0.2 thì dùng cái này nhé
http://www.mediafire.com/?k8o5rh1cconmrh6 cái này có thể dùng cho tất cả rom android 4.0.3 sense 3.5

Chỉnh sửa cuối:

longntt105

anh có thể cho em xin cái ct nào mà nó log lại quá trình tiêu hao năng lương như hình này với
attachment.php

venusian

Moderator
anh có thể cho em xin cái ct nào mà nó log lại quá trình tiêu hao năng lương như hình này với

Bạn chú ý tí. Vấn đề gì bạn cần hỏi bạn nên hỏi một chỗ thôi. Mọi người biết sẽ giúp bạn.
Vấn đề trên mình đã trả lời giú bạn rồi.

longntt105

tiện thể cho em hỏi. ko hiểu sao hình trên mức tiêu thụ điện năng tốt quá. em ko thể nào có đc mức đó, toàn là ~80 ko à

Binhyuna

Ai có thể cho mình cái hiển thị % của One X cho Sen XL được ko ạ mình thử mấy post toàn lỗi heetscheets cứng ở màn hình beats audio.