• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HIỆN THỊ THỜI GIAN TRONG MỌI HOÀN CẢNH - UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P
Timeblob.1.10

Là phần mềm giúp bạn có thể xem được được thời gian trong máy mọi lúc mọi nơi.Kể cả khi bạn đang chơi game hay mở một ứng dụng gì.Mình thấy phần mềm này rất hữu dụng.

20080625_f1c1a1bcdf3dbeb696ceNWoomPNKYPnW.bmp
20080625_e3a55c39ca6ea8e31b6c4vxNT3HK8cBf.bmp
20080625_b4ee13f10ca12b5c3d293pnvGikwm4MQ.bmp

vthnhon

Cái này thì trong Swissmgrpro 1.70 rồi cài thêm làm gì cho nặng máy.

Thoai_DakMil

Super V.I.P

nếu bạn luôn luôn để swissmgrpro chạy thì máy của bạn xẽ rất hao nguồn còn cái này chỉ có 24k thì tất nhiên điều ngược lại bạn hiểu rồi đó

spinel40

thanks!cái này sẽ giúp mình xem h lúc chơi mấy cái game năng ko thoát ra được.

dengrumingzi

Đúng là tùy ý thích và thói quen sử dụng của mỗi người thôi. Ai thường xuyên dùng SMP thì ko cần cài thêm.

votudi

uh, cái này của Congvoi hay thật, phải nói là cực hay (dành cho ai ko bật SMP trường kỳ).

chuvantoan

123

Đúng là tùy ý thích và thói quen sử dụng của mỗi người thôi. Ai thường xuyên dùng SMP thì ko cần cài thêm.

em thấy các bác hơi nhiều chuyện đấy đã kô làm được bác congvoi làm cho mà dùng rồi con nbaor như vậy

nó củng chỉ có 27kb thôi kô nặng gi cả

Last edited by a moderator:

Gnat

Không biết mọi người dùng sao chứ, tôi dùng cái này không bật chụp ảnh được??