• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng theme Effect - Sóng vỗ dạt dào cực đỉnh và Bắn chưởng, phi tiêu [5.2.2012]

Ntv_79

Chỉnh sửa cuối:

dathat

Member
Cám ơn nhiều. Hơn 1 năm sử dụng s60v5 hôm nay mình được hưởng thụ cái chương tr2ình này

foreverthuy

Seashore by ermsk8er - Hiệu ứng sóng vỗ dạt dào
Credits to ermsk8er and big thanks to you
[video=youtube;_9ejeShaoCY]http://www.youtube.com/watch?v=_9ejeShaoCY&feature=youtu.be[/video]

DOWNLOAD Seashore link MF

DOWNLOAD Seashore link Boxnet bởi ken_dua_doi

Phải nói trình độ của tác giả này ngày càng cao! Nhìn cái home screen sóng vỗ dạt dào cực đỉnh như live wall luôn!

Hình nền và theme trong file đính kèm! Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.

Sasuke by ermsk8er - Hiệu ứng rất độc và lạ phi tiêu, bắn chưởng, sẹt điện
Credits to ermsk8er and big thanks to you
[video=youtube;2MMmB8VgoEs]http://www.youtube.com/watch?v=2MMmB8VgoEs&feature=player_embedded[/video]

DOWNLOAD Sasuke

Cách dùng:
Down về giải nén, copy folder Effects vào C:/resource/ sau đó apply c2z trong Rompatcher. Rồi vào Cài đặt/Chủ đề/Bình thường/ -->Bấm Tùy chọn -> Các hiệu ứng chủ đề --> Tắt sau đó Bật lại là OK
Ghi chú: Máy phải hack. Apply Open4all hoặc showsystemfile trong Rompatcher. Nếu trong C:/ chưa có resource thì tự tạo ra.

Đã test với E2Z thấy OK. Tiết kiếm dung lượng cho ổ C: anh em nào quan tâm qua đây!

Xem thêm thông tin về cách chỉnh sửa và nhiều hiệu ứng khác ti đây!
máy mình hack xong không hiểu sao cứ bị đơ thôi. lần trước hack mình dùng bằng c2z thì hình như không bị đơ, lần này muốn tiết kiệm bộ nhớ trong nên dùng E2Z thi thấy có hiện tượng nay, không biết có phải không. còn vụ Effects thì mình dùng sao chẳng được như vậy nhỉ? chỉ có tác dụng một chút thôi, không thấy chim cò hay sóng biển gì ca! mong được trợ giúp từ mọi người. Gà già:((

0902123007

máy mình hack xong không hiểu sao cứ bị đơ thôi. lần trước hack mình dùng bằng c2z thì hình như không bị đơ, lần này muốn tiết kiệm bộ nhớ trong nên dùng E2Z thi thấy có hiện tượng nay, không biết có phải không. còn vụ Effects thì mình dùng sao chẳng được như vậy nhỉ? chỉ có tác dụng một chút thôi, không thấy chim cò hay sóng biển gì ca! mong được trợ giúp từ mọi người. Gà già:((
CÁI NÀY PHẢI DÙNG CHO CFW FLASH BẠN AH FW GỐC HOK HIỆN HẾT HIỆU ỨNG ĐÂU
MÁY BẠN BỊ ĐƠ GIỐNG MÌNH HEHE MÌNH CÀI XONG CÓ HIỆU ỨNG RỒI MÌNH VÀO TRONG
ROOMPATHCHER BỎ TICK E ĐI VẪN CÒN HIỆU ỨNG MÀ DÙNG NGON
TRƯỚC MÌNH BỊ ĐƠ KHI VÀO THẺ NHỚ :ar!

foreverthuy

CÁI NÀY PHẢI DÙNG CHO CFW FLASH BẠN AH FW GỐC HOK HIỆN HẾT HIỆU ỨNG ĐÂU
MÁY BẠN BỊ ĐƠ GIỐNG MÌNH HEHE MÌNH CÀI XONG CÓ HIỆU ỨNG RỒI MÌNH VÀO TRONG
ROOMPATHCHER BỎ TICK E ĐI VẪN CÒN HIỆU ỨNG MÀ DÙNG NGON
TRƯỚC MÌNH BỊ ĐƠ KHI VÀO THẺ NHỚ :ar!
FLASH như thế nào, bạn nói rõ hơn được không? mình gà lắm. Bây giờ muốn không bị đơ thì phải thế nào?:(

0902123007

FLASH như thế nào, bạn nói rõ hơn được không? mình gà lắm. Bây giờ muốn không bị đơ thì phải thế nào?:(
bạn bật hiệu ứng trong chủ đề và tick xanh cái e rồi mới có hiệu ứng đúng hok :-?
muốn hok bị đơ thì như mình nói khi đc hiệu ứng rồi thì bạn bỏ cái tick e đi là ok
còn flash thì bạn vào http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?470-S60v5-FIRMWARE-PDAVIET
diễn đàn có mà từ từ tìm hiểu mạnh dạn lên hok sợ hỏng máy đâu nhưng nhớ tìm hiểu kỹ nha
có j thì hỏi các pro ai bit sẽ trả lời cho bạn mình cũng mới dùng cái này :ar!

dathat

Member
Mình dùng ok rồi nhưng bây giờ cài pm toàn bị báo phần mềm bị lỗi. Còn gở bỏ chương trình cài vào cũng không gỡ được , bị treo máy luôn phải khỏi động lại. Có cách khắc phục không

0902123007

Mình dùng ok rồi nhưng bây giờ cài pm toàn bị báo phần mềm bị lỗi. Còn gở bỏ chương trình cài vào cũng không gỡ được , bị treo máy luôn phải khỏi động lại. Có cách khắc phục không
theo mình biết đầu tiên bạn bỏ tick e2z trong roompathcher rồi bạn vào trong chủ đề bỏ bật hiệu ứng đi
vào thẻ nhớ mục recouse hay j j đó mình hok nhớ rõ xoá mục effects đi là ok còn bạn hok muốn dùng e2z
nữa thì bạn vào mục path trong thẻ nhớ xoá e2z.rmp đi là ok :ar!

Radium

Moderator
mình đã down đc. thanks nhiều. có lẽ do máy mình bữa trước bị điên điên :)

Khoaaaa

Active Member
Bộ sóng biển pro thật,đúng là wá chuyên nghiệp,android,iphone muốn chơi mấy cái này chắc chả có nhỉ

máy bạn gì đó mình nghỉ xung đột ko fải do dùng ef hay pacth hack gì,chưa flash dc thì rảnh rổi bạn reset máy lại đi,chắc vọc pm giử wá nên rác mà,mà cái vụ hack tay với chơi 2z cho ofw khá bất ổn