• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng transition của N81 nay đã có trên N95 và N82!

tonytrung235

4) Mở Themes, chọn theme, bấm "Options" và set "Effects theme" thành "Off" sau đó "Enable"

sao của em nó ko có cái khoản này nhỉ .. bấm vào theme thì nó chi co set với preview thôi ..nếu set xong rồi thì chi co help chứ ko co option

neik

Cho e hỏi cụ thể hiệu ứng này là gì vậy?
E đang dùng 5320XM -e nhớ ko nhầm thì thuộc dòng FP2 , có hiệu ứng này ko nhỉ ?

boyloveg

4) Mở Themes, chọn theme, bấm "Options" và set "Effects theme" thành "Off" sau đó "Enable"

sao của em nó ko có cái khoản này nhỉ .. bấm vào theme thì nó chi co set với preview thôi ..nếu set xong rồi thì chi co help chứ ko co option

kết luận là không hỗ trợ N95-1 đâu,

kimthao

trên 5700, làm theo tất cả nhưng khi vào themes thì không có "Options" và set "Effects theme" thành "Off" sau đó "Enable" , ai có thể giúp đỏ không. cám ơn nhiều

p520555

mình đã làm đủ các bước như bạn nói nhưng khi vào Theme/ option thì chả thấy cái effect nào cả,bấm vào theme thì nó chỉ có set với preview thôi ..nếu set xong rồi thì chỉ có help N95-8G V30 :|

tiny1990

mình đã làm đủ các bước như bạn nói nhưng khi vào Theme/ option thì chả thấy cái effect nào cả,bấm vào theme thì nó chỉ có set với preview thôi ..nếu set xong rồi thì chỉ có help N95-8G V30 :|
Minh cung gjong nhu ban. Nhung mjnh lam tren N95 2G
K bjt taj sao nua. Bun wa

Posted via Mobile Device

Zenki

Super V.I.P
Cái này chỉ hỗ trợ FW v20 hoặc cũ hơn thôi. Ai up lên FW mới không hỗ trợ đâu

malanh

mình làm ok hết các bước, đến bước cuối cùng chọn theme effect off thì ok luôn, 4) Mở Themes, chọn theme, bấm "Options" và set "Effects theme" thành "Off" sau đó "Enable", làm mới đây,hiệu ứng ok, bấm phím menu trái thì đứng máy luôn...:(

Chỉnh sửa cuối:

Hioshi

bạn ơi, đt mình là 5700 có làm đc ko ? sao mình chép thư mục effects vào c:\resource thì nó báo là không thể tạo thư mục đc, giúp mình với :D

Zenki

Super V.I.P
bạn ơi, đt mình là 5700 có làm đc ko ? sao mình chép thư mục effects vào c:\resource thì nó báo là không thể tạo thư mục đc, giúp mình với :D
Máy bạn hack chưa ? Nếu hack rồi thì đã chỉnh Capsoff hoặc DisableCaps chưa?