• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng transition của N81 nay đã có trên N95 và N82!

bca258nt

dung1291985 ơi mình dùng N95-8G đúng như bạn hướng dẫn sao không thấy hiệu ứng gì vậy? V 31.0.0.15 mới có chạy được không? Mà theo bạn hướng dẫn Mở Themes, chọn theme, bấm "Options" và set "Effects theme" thành "Off" sau đó "Enable" mà trong phần option máy mình và các máy N95-8G làm gì có set "Effects theme" đâu mà chỉ có Set thôi. Hướng dẫn lại đi bạn.

Auto

dung1291985 ơi mình dùng N95-8G đúng như bạn hướng dẫn sao không thấy hiệu ứng gì vậy? V 31.0.0.15 mới có chạy được không? Mà theo bạn hướng dẫn Mở Themes, chọn theme, bấm "Options" và set "Effects theme" thành "Off" sau đó "Enable" mà trong phần option máy mình và các máy N95-8G làm gì có set "Effects theme" đâu mà chỉ có Set thôi. Hướng dẫn lại đi bạn.
Fw cũ mới đc pác à ;)
Posted via Mobile Device

hoangkoha

v 04.21 cũ mèm mà sao cũng không thấy "Options" và set "Effects theme" thành "Off" sau đó "Enable" bùn ơi là buồn
coi cái link mà thèm quá _http://www.youtube.com/watch?v=ca6hZhpp3rA

Chỉnh sửa cuối:

trieu94

N82 fw 20 xài cũng đâu có được đâu, bản cũ là bản mấy vậy ??

same

bạn ơi sao máy mình trong c:\resource không có folder skins, mình tự tạo nhưng không an thua gì hết áh.

Kojiro

Super V.I.P
bạn ơi sao máy mình trong c:\resource không có folder skins, mình tự tạo nhưng không an thua gì hết áh.

Máy bạn máy gì? Có đùng 2 máy trên ko? Fw có như tác giả nói ko? Chỉ dùng cho N95 8Gb và N82 thôi nhé!

Muốn lên cái theme effect ở mọi FW của N95 8G thì sử dụng rompatcher apply cái patch enable hidden menu là có ngay mà:-??

Ntv_79

N82, cũng làm cho hiện Theme Effect lên được nếu dùng patch Show hidden Menu như các bạn nói ở trên. Có điều, khi nhấn vào nó không có tác dụng (Không on/off hoặc enable nó được). Nên không dùng được:(:-??. Một số web nước ngoài đang thảo luận để làm thế nào On/Enable chức năng này ở các FW sau của N95:-/

doanquy1

sao máy em n81 mà không thấy gì hết vậy. bày cho em cách chỉnh với .thank nhiều. máy em n81 vs10.0.035

chinhn81

Đúng là dùng cái n81 hơn 1 năm nay chưa nghe nói đến vụ này bao giờ xem video thì càng ko tưởng tượng nôii n81 của mình làm đưoc vậy

Em có hai cái thắc mắc muốn hỏi các bác

Thứ nhất muốn làm cái này trên n81 thì làm thế nào hay phải có thene tương ứng mới làm đưoc hay n81 cũng phải cài 1 pm nào đó

Thứ hai là cái vụ dich chuyển nàm hình em cũng ko hiểu gì hết

Tóm lai em sử dung máy hơn 1 năm mà chưa bao giờ nhìn thấy cái ứng dung này trên máy em cả chắc có nhiều bác cũng thăc mắc như em vì từ hôm qua vào cái topic này em đã mần mò để tìm mà ko sao tìm nổi

Em gà mong các bác chỉ giáo thêm

Chỉnh sửa cuối: